"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

บรรยากาศงาน Honda Racing Festival 2010 สนามแก่งกระจาน (กล้องโต)

บรรยากาศงาน Honda Racing Festival 2010 สนามแก่งกระจาน (กล้องโต)

ต้องขอออกตัวก่อนนะครับ ทริปนี้ถ่ายรูปน้อยมาก มีภาพให้ชมแค่น้ำจิ้มนะครับ รอชมภาพจากกล้องพี่เบนนะครับ เห็นใส่เสื้อช่างฟิตลงไปถ่ายอยู่ในสนามเลย

ออกเดินทางกันแต่เช้า ออกตั้งแต่ตีห้าครึ่ง แต่มาถึงเกือบเที่ยง หุหุ
แวะไหว้พระกันก่อน วัดถ้ำเขาย้อย

มีลิงด้วยนะครับ ไม่ดุร้ายเท่าไหร่

โอ๊ะ โท่ดๆ รูปผิด

ภาพสมาชิกที่ไปด้วยกัน ไม่ครบนะครับ ขาดผมกับป้าขายห่อหมก หุหุ ชวนแล้วแกไม่เข้ากล้อง

วันถัดไป มาชมบรรยากาศในงาน Honda Racing Festival 2010 กันครับ

อันนี้เตี้ยได้ใจจริงๆ อยากจับพลิกหงายดูด้านล่างจริงๆ ว่าเป็นไงบ้าง

คันนี้ไม่บอกไม่รู้ว่าเป็น City น้อยกลอยใจเหมือนกัน

ภาพจากสนามแข่งเล็กน้อย

พิธีกรน่าร๊ากกกกกก

กับประสบการณ์ Track Experience นำรถตัวเองลงไปขับในสนาม
ขอบอกๆ ไปสาดโค้งที่แม่ฮ่องสอนกันดีกว่านะ หุหุ ทีแรกแอบตื่นเต้น

ปิดท้ายด้วยสาวน้อยน่ารัก (โตเร็วๆนะลูก)

ขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่แวะเข้ามาชมครับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รอชมต่อครับ...น่าสนุกจัง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

น่าสนุกจังค่ะแอบเสียดายยย ม๊ากก
รู้ว่าเสี่ยงแต่คงต้องขอลอง!!

มีน้อยเจง ๆ เหงถ่ายตั้งเยอะ....

มีอีกมั๊ยลุงโต...สุดหล่อออออ

กร๊ากกกกกกก
200 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

โห ภาพสวย คนสวย รถสวย รอติดตามคนต่อไป น้องเอแคร์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

อิอิ ตาโตเอารูปคู่ป่าว

รถกะคนสวยๆทั้งนั้นเลย...อิ..อิ..
ลุงอ๊อดหระรี..0867901786 .........

อุ๋ย!!!โต..รถถ่ายคู่กับบรรยากาศฟ้าครึ้มๆ เลิศ เลิศ มากๆ ชอบ ภาพสวยดีอ่ะ
~.เงียบไว้แหละดีไม่มีปัญหาหมั่นน้อยเจรจานานาสบายดี ~.

อิอิ ตาโตเอารูปคู่ป่าว
ต้นฉบับโพสโดย roxyyakii เมื่อ 21/6/2010 13:01

หุหุ อุ๊ฟๆๆ
~.เงียบไว้แหละดีไม่มีปัญหาหมั่นน้อยเจรจานานาสบายดี ~.

เช็กซี่จริงๆสามสาว(ไหมหว่า)

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host