"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

กำลังจะไปจองรถ ช่วยเข้ามาแนะนำหน่อยนะคะ

หาข้อมูลมานานเหมือนกัน ว่าจะจองที่ใหนดี และจะซื้อสดด้วย
แต่ก็กลัวว่าจะมีปัญหาเหมือนหลายกระทู้ที่เข้าไปอ่านในเวปพันทิป
เลยอยากเข้ามาถามผู้รู้ในนี้หน่อยว่าจะซื้อซิตี้ดูไว้สองรุ่นคือ VAT (ABS)กะรุ่น( VAT AS)
รุ่นใหนดี และอยากได้ที่แบบแถมประกันชั้น1 ด้วยไม่ทราบว่าพอจะมีมั๊ย ที่ดูมาจะมีที่เดียวคือวองฮอนด้าพญาไท
ที่แถมประกัน แต่ที่นี้ก็เท่าที่อ่านเจอมาก็มีปัญหาเยอะพอสมควรเช่นบริการไม่ดี ของแถมที่ให้พอรับรถจริงก็
ไม่ได้อย่างที่ตกลงกัน แล้วของแถมแบบที่ไม่มีแถมประกัน คนที่เคยซื้อได้อะไรกันมาบ้างราคาประมาณเท่าใหร่คะ
เมื่อเทียบกับแบบแถมประกันอันใหนคุ้มกว่าค่ะ ช่วยเข้ามาตอบหน่อยนะคะไม่มีความรู้เรื่องรถเลย ขอบคุณค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณนะคะที่แนะนำวันนี้ก็ไปจองไว้แล้ว เราคงไม่โชคร้ายขนาดนั้นหรอกมั๊ง
อีกอย่างเซลล์ก็โอเคนะ พูดดีแต่ขอของแถมยากไปนิด ก็ไม่เป็นไร
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host