"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไป0ศรีอยุธยาดิครับเซลย์ชื้อก้องกล้าบริการดีบอกว่าอดิศรแนนำอะครัยผมซื้อกับคนนีอะครับใด้ของแถมเยอะ
บริการดีอยู่พญาไทเหมือนกันผมอยู่อยุธยายังไปออกทีนันเลยครับหาจากเวฟนีละ
ได้1ชุดแต่งรอบคัน
   2สปอย์เลอ
   3แบะหนัง
   4ฟีลม์มีแล้วแต่เราจะเอาอะครับ
   5พ่นกันสนิม20ครั้ง
   6เคลื่อบสี 20ครั้ง
  ยังไงก็ลองคุยดูอะครับเท่าทีนึงออกนะมีพี่เขาบอกว่าแค่แบะหนังก็คุมแล้วอะครับเขาเอาผ้าเดิมออกแล้วหุ้มหนังใหม่ให้เลยนะ
ไม่ใช่สวมทับเพราะมันจะไม่เข้ารูปถ้าจะเอาเบอร์เซลย์ก็บอกนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host