"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ร่วมแสดงความยินดีสมาชิกใหม่น้องIPลูกสาวพี่เอก

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อวยพรให้น้องIPมีสุขภาพแข็งแรงทั้งร่างกาย
จิตใจและสติปัญญา เป็นเด็กยุคใหม่ที่มีความเฉลียวฉลาด
มีความแจ่มใสเบิกบาน และมีคุณธรรมจริยธรรม
เพื่อเติบโตเป็นอนาคตที่มีคุณภาพของสังคม และนำความเจริญมั่นคงมา
สู่ประเทศไทยของเราต่อไปในภายหน้า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยินดีด้วยครับ...ขอให้น้องสุขภาพแข็งแรง
โตขึ้นขอให้ได้เป็นนางสาวไทยนะคร๊าบ...^___^

อวยพรให้น้องIPมีสุขภาพแข็งแรงทั้งร่างกาย
จิตใจและสติปัญญา เป็นเด็กยุคใหม่ที่มีความเฉลียวฉลาด
มีความแจ ...
ต้นฉบับโพสโดย perachat เมื่อ 19/6/2010 02:49

ตามลุงพี่เลยครับน้อง IP

ยินดีด้วยคับพี่เอก ขอให้น้อง IP มีสุขภาพแข็งแรงนะคับ

ยินดี  ด้วยครับ

น้อง ip

ยินดีด้วยจ้าา ipstar ชื่อเหมือนจานรับดาวเทียมเลย
potfang@hotmail.com 0874105020 พต     

ยินดีด้วยค่ะ พี่เอก สุขภาพแข็งแรงโตวันโตคืนนะค่ะ
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

ยินดี และดีใจด้วยครับพี่  น้อง IP น่ารั๊กมั๊กๆคร๊าบบ

ดีใจด้วยนะครับ
ขาวอวบตัวน้อย  กฉ-2080         HCC @ Ayutthaya

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host