"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ติดแล้วต้องเติมแต่ E85 หรือเปล่า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมกำลัง หาสมาชิกเพิ่มอยู่นะครับ รวม 3 คัน จะได้ราคานี้นะครับ

ส่วนแก๊สนั้น ผมไม่กล้าติดนะครับ กลัวประกันเครื่องยนต์ ของศูนย์ หายไม่รับประกัน 3 ปีนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29/6/2010 06:52 โดย sirapob
ที่ผมเช็คมานะครับ เป็นร้านอยู่แถวเลียบทางด่วน รามอิ ...
aru โพสต์เมื่อ 28/6/2010 17:10

น่าสนใจ แต่รถผมติดแก๊สไปแล้ว
ติดแล้วเป็นยังไง มาบอกเล่ากันบ้างนะ

ที่ผมเช็คมานะครับ เป็นร้านอยู่แถวเลียบทางด่วน รามอินทราครับ ตรงข้ามกับปั๊ม บางจาก ที่เติม อี85 ได้นะครับ

ราคาปกติ 7900 บาท ถ้ารวมได้ 3 คัน จะได้ราคาพิเศษ 5900 บาท นะครับ

ราคาเท่าไหร่ครับ และติดตั้งร้านแถวไหนครับ

ผมกำลังจะติด อี85 คิต อยู่ครับ แต่ทางร้านให้หาสมาชิก 3 คัน มาติด แล้วจะได้ราคาพิเศษ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host