"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

มีใครติด ไฮโดรเจน กับ E85 Convertion kit บ้างครับ

มีใครติดเจ้าตัว ไฮโดรเจน กัน E85 Convertion kit บ้างครับ ติดแล้วเปนไงบ้าง ซึ่งราคาตอนนี้น่าสนใจมากครับ เลยมาถามผู้ที่เคยใช้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมกำลังจะติด อี85 คิต อยู่ครับ แต่ทางร้านให้หาสมาชิก 3 คัน มาติด แล้วจะได้ราคาพิเศษ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ราคาเท่าไหร่ครับ และติดตั้งร้านแถวไหนครับ

ที่ผมเช็คมานะครับ เป็นร้านอยู่แถวเลียบทางด่วน รามอินทราครับ ตรงข้ามกับปั๊ม บางจาก ที่เติม อี85 ได้นะครับ

ราคาปกติ 7900 บาท ถ้ารวมได้ 3 คัน จะได้ราคาพิเศษ 5900 บาท นะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29/6/2010 06:52 โดย sirapob
ที่ผมเช็คมานะครับ เป็นร้านอยู่แถวเลียบทางด่วน รามอิ ...
aru โพสต์เมื่อ 28/6/2010 17:10

น่าสนใจ แต่รถผมติดแก๊สไปแล้ว
ติดแล้วเป็นยังไง มาบอกเล่ากันบ้างนะ

ผมกำลัง หาสมาชิกเพิ่มอยู่นะครับ รวม 3 คัน จะได้ราคานี้นะครับ

ส่วนแก๊สนั้น ผมไม่กล้าติดนะครับ กลัวประกันเครื่องยนต์ ของศูนย์ หายไม่รับประกัน 3 ปีนะครับ

ติดแล้วต้องเติมแต่ E85 หรือเปล่า

ไม่จำเป็นครับ จะเติม อี 20 อี10 หรือ อี85 ก็ได้ครับ
แต่ อี 85 จะถูกมากๆๆๆครับ ตกลิตรละ 19.42 บาทต่อลิตร

น่าสนใจ กำลังหาทางประหยัดอยู่เหมือนกัน

ถ้าติด E85 Convertion kit แล้ว ประกันเครื่องยนต์ ของศูนย์ ไม่หายไปใช่มัย คับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host