"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เคยเห็นรถคันนี้  แถว อ.เด่นชัย ม่รู้ใช่ป่าว น๊ะ ...
zx_Phrae โพสต์เมื่อ 3/7/2010 14:07

ครับผม ใช่เลยครับ ผมอยู่อำเภอเด่นชัย ทำงานที่เด่นชัย เลยครับ ไม่ทราบว่าอยู่แถวไหนครับ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

mogen ในแพร่นี่สั่งร้านไหนได้บ้างครับ ผมก็อยู่เด่นชัยเหมือนกัน กำลังจะออกซิตี้ใหม่ ไม่อยากลงไปซื้อที่กรุงเทพเลย มันไกล ยินดีที่รู้จักนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อันหลังแร่มงับ คิ้วตาหวานสนิทดีจังสั่งที่ไหนงับ

ขออนุญาติแนะนำงับ ของผมzxสั่งงานดิบกทมแล้วให้ช่างทำสีและติดตั้งงับ

mogen ในแพร่นี่สั่งร้านไหนได้บ้างครับ ผมก็อยู่เด่นชัย ...
prasan_55 โพสต์เมื่อ 18/7/2010 16:08

ผมสั่งที่หน้าโลตัสครับ ขอแนะนำ ศึกษาข้อมูลให้ดีๆ ก่อนนะครับถ้าไม่รู้ ร้านนี้ฟาดเต็มที่เลย แต่ถ้าเรารู้นะ ราคาตามเน็ตเลยครับ รับรองว่าถูก สปอร์ยรอบคันผมหมดไป แค่ 4000 บาทเอง ใช้ประกันให้เป็นประโยชน์ครับ อิอิ ยินดีที่ได้รู้จักเหมือนกันครับ ว่างๆ ไปมิดติ้งกับเพื่อน ที่ในเมืองด้วยกันนครับ อิอิ

ลืมบอกผมอยู่นครสวรรค์งับ แต่ถ้าเป็นตัวใหม่งานabsเยอะมากงับเนียนๆทั้งนั้นที่นครสวรรค์ก็มี

อันหลังแร่มงับ คิ้วตาหวานสนิทดีจังสั่งที่ไหนงับ ...
raweesangsuk โพสต์เมื่อ 18/7/2010 18:03

ที่โชนอยุธยาครับ แต่พอดีผมได้มาฟรีครับ งานดิบที่โชนอยุธยา เพื่อนผมเพิ่งสังไปวันนั้นนะ ครับ 250 บาทมั่งถ้าจำไม่ผิดนะครับ

รบกวนขอข้อมูลหน่อยครับ จะได้แท่อย่างเฃาบ้าง ขอบคุณครับ

เดียวผมถามเพื่อนให้นะครับ แต่ลองหาดูใน ต้องการขาย มีแน่นอนครับ แต่นานพอควร ลองหาดูก่อน ครับ ยังไงเดียวเอาข้อมูลมาให้หมดเลย พร่งนี้ก่อนนะครับ
http://woodsphrae.com
จำหน่ายประตูไม้สัก หน้าต่าง วงกบ ฉลุ ราคาส่ง จากแพรครับ ตัวอย่างฉลุไม้สัก 60x100 90 บาท

สุดที่รักของผมงับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host