"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เที่ยวไหนดีเอ่ย ^^

ช่วงนี้น่าจะเที่ยวที่ไหนดี ขอแบบ 2 วัน 1 คืนนะคะ

แนวไหนก้อได้อะ

ขอบคุณมากคร่า ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โอ้โห คำถามกว้างมากเลยตอบยากมาก คิดวาถามเรื่องรถพอคุย555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หน้าฝนไปเที่ยวที่ไหนก็ลำบากหน่อยครับ

ไปเที่ยวเชียงใหม่ก็ดีนะ ดอยสุเทพ ดอยอิน บ่อสร้าง ถนนคนเดิน การ์ดหลวง ...

ชอบแบบไหนละ ไปเกาะช้างซิ  หรือ ไปเที่ยวราชบุรี อัมพวาก็ได้  เขาใหญ่ไหม  หรือนครนายก เกาะ ล้านก็ดี
หัวหิน ก้ชิวๆดี แล้วแต่ชอบเลย

โอเครร ^^

ขอบคุณทู้กความคิดเห็นนะคร่า ^^

ปล.เกาะช้าง ราชบุรี อัมพวา เขาใหญ่ เชียงใหม่ เกาะล้าน ไปมาหมดแล้วงะ งุงิ ..

หัวหินยังเลย มีที่พักแนะนำมั้ยค่ะ พอดีลอง search ดูแล้ว เยอะมากเลยค่ะ

ขอบคุณอีกรอบนะ ^^

เจียงฮายดีบ่าก่า มาแอ่วเจียงฮาย

นั่งเครื่องมาแล้วไปเช่ารถ คืนวันเสาร์มีถนนนคนเดิน

ไปูบอล ที่บุรีรัมย์มั้ย มีที่เที่ยวที่กินเพียบ ถูกอีกตะหาก
potfang@hotmail.com 0874105020 พต     

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host