"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ยินดีต้อนรับครับ
ต้นฉบับโพสโดย ชข3091 เมื่อ 26/5/2010 20:04

ขอบคุณค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักเหมือนกานค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยินดีกะรถใหม่ด้วยนะครับ เป็นผมจะเลือกข้อ c กำเงิน 15000 บาท วิ่งเข้ากรุงเทพ จัดชุดแต่งมูเก้น 7500 บาท ติดฟิลม์ ...
ต้นฉบับโพสโดย peaker เมื่อ 26/5/2010 20:58

เข้ากรุงเทพม่ายถูกเลยค่ะพี่ ไม่รู้จักร้านดีๆด้วย
เลยคิดเยอะเหมือนกัน ถ้ากำเงิน แล้วจะไปแต่งที่หนาย...
='=
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าไม่คิดจะแต่งอะไรมากมาย หรือแค่สวยงามนิดหน่อยก็เลือก B คับ
ต้นฉบับโพสโดย CITY_SPORT เมื่อ 26/5/2010 12:23

นั่นสิ่คะ จริงๆก็คิดว่า B ก็ดีแล้วนะ
แต่กลัวอยากแต่งสวยๆแล้วเสียดายนิ่สิ่คะ
จาเลือก C ก็ม่ายรู้จาไปแต่งที่หนายดีอีก
='= เลยตัดสินใจไม่ลงว่าเลือกแบบหนายดี

เข้ากรุงเทพม่ายถูกเลยค่ะพี่ ไม่รู้จักร้านดีๆด้วย
เลยคิดเยอะเหมือนกัน ถ้ากำเงิน แล้วจะไปแต่งที่หนาย...
=' ...
ต้นฉบับโพสโดย Nhu_Nanny เมื่อ 26/5/2010 21:11

งั้นมีโอกาสอย่าลืมมาเที่ยวนะครับ

อยู่เขาตาโลครับ แนนอยู่เทพประสิทธ์เหรอ เดี๋ยวไปเดินเคหะเจอกันทักด้วย ชืื่อแม็กจ๊ะ
out laws

มด ระยองครับ 08550เก้าเก้าสี่ห้า7
mod_z_x@hotmail.com

งั้นมีโอกาสอย่าลืมมาเที่ยวนะครับ
ต้นฉบับโพสโดย peaker เมื่อ 27/5/2010 00:14

มีโอกาสไปแน่นอนคร่า
อยากกินของอร่อยๆ
มีอารายเด็ดๆแนะนำป่าวคะ ^__^

อยู่เขาตาโลครับ แนนอยู่เทพประสิทธ์เหรอ เดี๋ยวไปเดินเคหะเจอกันทักด้วย ชืื่อแม็กจ๊ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย thug_pty เมื่อ 27/5/2010 01:31

อยู่ไม่ไกลกานเลยนิ่น๋า...
ได้เลย ชอบไปเดินเล่นอยู่บ่อยๆ
เจอกานก็ทักกานเหมือนกานนะคะ ^__^

ต้นฉบับโพสโดย MOD_ZX เมื่อ 27/5/2010 01:58

ขอบคุณมากนะคะ ^__^

มีโอกาสไปแน่นอนคร่า
อยากกินของอร่อยๆ
มีอารายเด็ดๆแนะนำป่าวคะ ^__^
ต้นฉบับโพสโดย Nhu_Nanny เมื่อ 27/5/2010 15:01

ไม่ถนัดเรื่องของกินน่ะครับ แต่ย่านของกินอร่อย ๆ ก็เยาวราช ประตูผี อะไรพวกนี้ก็คนกินเยอะนะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host