"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ยินดีคับ
นานๆจะเห็นสาวๆโผล่มาซะทีนึง

จุบุ จุบุ!!!!
ต้นฉบับโพสโดย nazcaaha เมื่อ 26/5/2010 11:36

คร่า.. แนะนำน้องใหม่ด้วยนะ.. ^__^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

B ชุดแต่ง5ชิ้น Modulo
(แต่ขอเพิ่มก็ได้ กรอบป้าย ฟิล์ม ผ้ายาง ชุดฉุกเฉิน)
เอาอันนี้แหละดีละครับ................อื่มแต่ถ้าขากันสาดกะปลอกปายท่อได้ก็ดี
แค่นี้ก็พอละก็เหลือแค่แม็กกะโหลด..................
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
nu_aacp 0843260975  CITY 2009

B ชุดแต่ง5ชิ้น Modulo
(แต่ขอเพิ่มก็ได้ กรอบป้าย ฟิล์ม ผ้ายาง ชุดฉุกเฉิน)
เอาอันนี้แหละดีละครับ................อื่มแต่ ...
ต้นฉบับโพสโดย nu_aacp เมื่อ 26/5/2010 13:12

ต้องลองไปคุยกะพี่saleคนสวยอีกทีนุง
ขอบคุณมากนะคะพี่นุ ^__^

ยินดีต้อนรับด้วยคนครับ
ส่วนจะเลือกชุด A B C ก็ว่าคุ้มทั้งนั้นครับ
อยู่ที่ว่าเราเลือกสิ่งที่เราถูกใจมากกว่าคร๊าบบบบบ

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ  ไม่ทราบว่าออกที่ศูนย์ไหนทำไมได้ของแถมน้อยจังครับ แต่ถ้าให้เลือกก็คงเลือกข้อ C ครับ

เราอยู่ศรีราชาครับ ยินดีที่ได้รู้จักอีกครังครับ

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ  ไม่ทราบว่าออกที่ศูนย์ไหนทำไมได้ของแถมน้อยจังครับ แต่ถ้าให้เลือกก็คงเลือ ...
ต้นฉบับโพสโดย ZX_2420 เมื่อ 26/5/2010 19:15

ออกที่ศูนย์พัทยาค่ะ ตรงข้ามเมืองจำลอง
ได้น้อยจิงๆด้วยค่ะ แอบเศร้า หุหุ

เราอยู่ศรีราชาครับ ยินดีที่ได้รู้จักอีกครังครับ
ต้นฉบับโพสโดย ZX_2420 เมื่อ 26/5/2010 19:17

อยู่พัทยาค่ะ แล้วถ้าเลือก C แล้วมีร้านไหนแนะนำบ้างมั้ยคะ ^__^

ยินดีต้อนรับครับ
chaiyo.m@hotmail.com

ยินดีกะรถใหม่ด้วยนะครับ เป็นผมจะเลือกข้อ c กำเงิน 15000 บาท วิ่งเข้ากรุงเทพ จัดชุดแต่งมูเก้น 7500 บาท ติดฟิลม์อีกสัก 3000 บาท ที่เหลือก็ ไฟหรี่ ไฟส่องเท้าต่าง ๆ ในรถ หรือจะเอา H แดง ก๊อบงานดี ๆ หน้าหลังยังเหลือเงินเลยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host