"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ช่ายค่ะพี่ เค้ามะลดแย้วอ่ะ
15000 ไม่ค่อยแถม แล้วมะติดฟิล์มน๋า...
ถ้าติดฟิล์มก้อลดแค่ 12000 ค่ะพี่

เสียดายโชว์รูมอื่นให้เยอะก่านนี้นะ
แต่จัยเร็วตรงได้รถไวนิ่แหละคร่า
เลยจองไปแล้ว ='=
ตอนนี้เลยสับสนเลย หุหุ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แล้วของแถม15รายการมีอะไรบ้างอะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
nu_aacp 0843260975  CITY 2009

ยินดีต้อนรับคับ

ยินดีต้อนรับคับ
^_^
เวลาเปลื่ยนคนไม่เปลี่ยน...

ยินดีต้อนรับน่ะคับ อยู่พัทยาเหรอครับ อยู่แถวไหน ผมอยู่พัทยาใต้
out laws

ขอเป็นฟิล์ม lamina หน้าบานเต็ม แล้วส่วนเหลือ12000ก้อน่าจะโออยู่นะคับ

ผมว่าขอให้มันทุกอย่างแหละคับ
ได้ไม่ได้ค่อยว่ากัน

ถ้าไม่ชอบชุดแต่งจาก 0 ก็เสนอเลือตัวเลือกอื่นดูนะ

@nu_aacp
1.ฟิล์ม Star cools
2.กะระยะ
3.คิ้วบันได
4.คิ้วกันสาด
5.ถาดท้าย
6.พรมปูพื้น
7.พวกกุญแจ
8.พ่นกันสนิม
9.เคลือบสี
10.ผ้าคลุม
11.ม่านบังแดด
12.กรอบป้าย
13.ผ้ายาง
14.ชุดฉุกเฉิน
15.นวมหุ้มเบลล์
ครบแล้ว 15 รายการนี้ค่ะพี่

@artsty + @net
ขอบคุณค่ะ ฝากตัวด้วยนะคะ พี่ๆ ^__^

@thug_pty
แนนก็อยู่พัทยาใต้ค่ะพี่
พี่ชื่อไรคะ อยู่แถวหนาย
แนนอยู่เทพประสิทธิ์จ้า

@BKCT_
พี่คะ เค้ามีฟิล์ให้ยี่ห้อเดียว star cool ค่ะ
ไม่รู้ว่ามันดีรึป่าว...

@city_sport
ขอทุกอย่างค่ะพี่ แต่เค้าไม่ให้แนนอ่ะ
อ้อนแล้วนะเนี่ย พี่สาวเค้าก็ยังม่ายให้เยย
ให้แค่นี้เลย ='=

==ขอบคุนพี่ๆทุกคนมากเลยนะคะ==

ยินดีคับ
นานๆจะเห็นสาวๆโผล่มาซะทีนึง

จุบุ จุบุ!!!!
oOเก็บตังแต่งหล่อให้นู๋ตี้Oo

@nu_aacp
1.ฟิล์ม Star cools
2.กะระยะ
3.คิ้วบันได
4.คิ้วกันสาด
5.ถาดท้าย
6.พรมปูพื้น
7.พวกกุญแจ
8.พ่นกันสนิม
9.เคลือบสี
10.ผ้า ...
ต้นฉบับโพสโดย Nhu_Nanny เมื่อ 26/5/2010 11:15

ถ้าไม่คิดจะแต่งอะไรมากมาย หรือแค่สวยงามนิดหน่อยก็เลือก B คับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host