"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณมากครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สังคมสมัยนี้มีแต่การแกร่งแย่งชิงดี คงไม่มีใครมีน้ำใจเหมือนพีๆคนขับรถบรรทุก หล่ะมั้ง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

Loving you too much, so much, very much.....

ช่วยให้เข้าใจอะไรๆมากขึ้น ขอบคุณค่ะ=))

ขอบคุณครับผม

ไม่รู้ซิ บางข้อผมเจอมาไม่เป็นแบบนี้ มันไม่่ใช่กติกาแต่เป็นมารยาทนะครับ เพราะบางครั้งต้องดูเจตนาของผู้ขับขี่ด้วย หรือบางพื้นท่ีอาจใช้สัญญาณไม่เหมือนกันก็ได้ อย่างข้อ 6 มีด่านแต่บางคันใช้สัญญาณต่างกันก็มี เอาเป็นว่าสิ่งต่าง ๆ ท่ีเราเห็นนอกเหนือจากปกติธรรมดาให้เรามีสมาธิและสติให้มากขึ้นครับ ขอบคุณครับ

ขอบคุณมากครับ เป็นความรู้ที่มีคุณค่าอย่างยิ่ง

พอดีตอนอายุ 15 เคยขับ 10 ล้อกับพ่อมา เลยพอจะรู้บ้างครับ อัน
อีกอย่าง พวกขับรถบรรทุก สายตามันดีนะครับ ใครเป็นตำรวจมันจะรู้หมดเลย แม้อยู่ไกล

ขอบคุณหลายๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host