"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เพื่อนๆชาวพิจิตร นครสวรรค์ และใกล้เคียงติดสติ๊กเกอร์คลับกันหรือเปล่า

ขับรถมายังไม่เคยเจอเพือนๆแถวนี้เลย  ก็เลยสงสัยว่าเพื่อนๆติดสติ๊กเกอร์คลับกันหรือเปล่าครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เหรอยังบ่ เจอเลยชาวพิจิตรแต่นครสวรรณ์นะมีนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมก็ยางมะเคยเจอคับที่พิจิตรกะนครสวรรค์

แต่พิดโลกนี่เพียบเลยคับ

กำลังจะสั่ง อ่ะ  ช้า แต่ ติดช้ว  นครสวรรค์ นะนี่

อิอิ

มี ซิ ครับ

เยอะแยะ

มีครับ...ผมติอเองกะมือเลย นครสวรรค์ครับ
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

พิจิตรคะ แต่คงไม่ค่อยได้เห็นเพราะรถอยู่กรุงเทพ...สงกรานต์นี้แหละอาจได้เห็นแต่สติกเกอร์หลุดยังไม่ได้สั่งใหม่ จำป้ายทะเบียนไปก่อนละกัน  เจอกันที่พิจิตรก็ทักกันบ้างน๊าคร๊า..

พิจิตรครับ ติดอยู่นะครับทักทายกันได้ครับ
@ HS4VGX @
ร้านอรสาเบเกอรี
กค 8236 พิจิตร
wiangya@hotmail.com
085-0040215

ของผมพิจิตรครับกำลังจะติดเหมือนกัน  เจอทักได้ครับ กค 6345

อยู่นครสวรรค์ครับ แต่ทำงานพิจิตร พิจิตรอาจจะเจอกันบ่อย เจอทักทายกันได้นะครับ กท-4176

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host