"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เลี้ยววงแคบแล้วมีเสียงดังครับ

รบกวนถามเพื่อนๆ หน่อยครับ city type z ปี 1999 เลี้ยววงแคบแล้วมีเสียงดังกึก ๆๆๆๆ แต่บางครั้งก็ดังเกิดจากอะไรครับ ค่าซ่อมประมาณเท่าไร
ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขล่าสุด nuaod เมื่อ 21/5/2010 17:06
รบกวนถามเพื่อนๆ หน่อยครับ city type z ปี 1999 เลี้ยววงแคบแล้วมีเสียงดังกึก ๆๆๆๆ แต่บางครั้งก็ดังเกิดจากอะไรครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย anuu เมื่อ 21/5/2010 14:58

ถ้าวิ่งอยู่แล้วเลียวดังเพลาขับคับ
แต่ถ้าแบบยูเทินแล้วดังเหมื่อนมันสีกันก็ลูกปื่นเป้าโช๊คคับ
น่าจะเป็นอย่างงั้นนะ
รอผู้รู้อีกทีคับ
เพลาขับเฉพาะหัวประมาณ 1000/ข้าง คับ(ไม่รวมค่าแรง)
ลูกปืนโช๊คประมาณ 500/ข้าง คับ(ไม่รวมค่าแรง)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เลี้ยวแล้วดัง เพลาครับ จะกลับบ้านเก่าแล้ว

เช็คลูกหมาก คันชัก ด้วยคับ

เป็นเหมือนกันครับ เวลา U-turn หักสุด ดังใจแทบขาดเลย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host