"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
น่ากลัวชิหาย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มาเสริมเรื่องเบรคมือนิดนึงคับ ถ้าถึงเวลาต้องใช้จริงๆ เวลาดึงเบรคมือต้องกดปุ่มล็อค
ที่หัวคันเบรคมือไว้ด้วยเพื่อป้องกันเบรคล๊อค กดปุ่มไว้แล้วดึงขึ้นเบาๆ-ปล่อยลงสลับกัน
แล้วก็เพิ่มแรงดึงขึ้นเรื่อยๆจนรถชลอความเร็วลง  .....รู้ไว้แต่ไม่อยากใช้คับ....
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เหตุการณ์ประเภทนี้ไม่ได้เกิดขึ้นบ่อยๆในชีวิตเรานะครับ...อย่ากังวลไปเลย...มีสติเข้าไว้ช่วยทุกอย่างได้จิงๆครับ

รู้ใว้ไม่เสียหลายครับ

เบรคแตก......จะไปเปลี่ยนเกียร์ไปทำใม ล้อเล่นครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host