"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

HCCธนบุรีสัญจร รำลึกเมืองเก่าคู่แผ่นดิน ฺฺฺBy Bana 123

แก้ไขล่าสุด bana123 เมื่อ 12/5/2010 21:41

กล้อง Compact  Panasonic    ครับพกติดรถตลอด ลองถ่ายดู ครับ
สองสาว หัวใจ  HCC  ครับทีมงานอยุํ๊ธยามารอรับธนบุรี  ที่ วัดท่าการ้องครับ  ร้อนมากมาย

ด้วยความร้อนจัด ครับ น้าิิออดเดินนำไปที่รถก่อนเลยครับ

มาุถึงคลองบัวครับ จอดเรียง  ( ตามความหล่อ )

และแล้วเรา้ได้่พบกันการขายตรง ครับ ( สงสารเด็ก จังคับ )

และได้พบควายเผือกที่นี่เอง ครับ เหอ ๆ

ลุงผม 2  คนส่องใหญ่ เลย ครับเจอควายเผือก

ความประทับใจครับกับการลองขี่ควายเผือก

รอบเวลาการแสดง ครับ

คูปองแบบโบราณครับ  

นางรำครับ สุดจะบรรยาย

ผู้ชายมีไฟเป็นแบบนี้เอง

ผู้ที่แสดงบทบาทเป็นชาละวัลครับ  มาจากเชียงใหม่ เจ้า

มาต่อกันที่ วัดมหาธาึึั้ตุ ครับ
น้อง Option บอกร้อนเจรง ๆๆ

สิ่งที่เหลือ อยู่ครับ

และแล้วจารย์ออดก็ตามมา  กับฟันหลอด้านซ้าย ( หมาตายเป็นต้นเหตุ )

หลบร้อนหาอาหารใส่ท้องครับ
ทางทีมอยุํธยา แนะนำร้าน กู๊ดวิว ครับ ลองดูอาหาร

บรรยากา๋็๋ศยามเย็นครับ บนแพ

สุดท้่ายเป็นทีมงานอยุํธยา ครับ
จารย์ ป๋อง  ( หน้าแดงเพราะแกเขิน ครับ )

คู่รักแห่งยุด
จารย์ออด

ลุงศักดิ์

ขอบคุณ ทีมงานธนบุรี ครับที่ทำให้ทีมอยุํํ๊ธยาหายเหงา  ( แม้ร้อนมา่กมาย )
ขอบคุณ ทีมงานอยุํํธยาทุกท่านที่วางแผนต้อนรับอย่างดี
ขอบคุณ คลับนี้ที่ ทำให้เราได้มาเจอกัลลล

เตรียมพบกับการไปเยือนธนบุรีเร็ว ๆ นี้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีควายเผือกด้วยพึ่งเคยเห็น
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ซู๊ดยอดไปเลย !
ว่าแต่ตาคนเสื้อขาวทำไมแกเขินมากจัง
เขินจนแกจาหลับแล้วนะ .. อิอิ

ท้องฟ้ายามเย็นที่กู๊ดวิว สวยจริงๆครับน้าเต้ เสียดาย....ฮืออออ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

แหลมๆ
เสียดายเช้าไม่ว่าง

จารย์เต้ รูปป๋มอ่ะ หล่อสุดๆ มีแค่นี้เหรอ
จะเอาฮาไปถึงไหนเนี้ย 555+

จารย์เต้ รูปป๋มอ่ะ หล่อสุดๆ มีแค่นี้เหรอ
จะเอาฮาไปถึงไหนเนี้ย 555+
ต้นฉบับโพสโดย GT_racing เมื่อ 13/5/2010 10:02

อย่างดี ครับ งานคุณภาพ .....

สนุกสนานนมากกมายย  อิอิ

กระบือเผือกหรือควายเผือกนี้

แถวๆบ้านผมเรียก..โค๊ยด่อน คร๊าบ
tonkanl

มีภาษาท้องถิ่น ให่รับฟังด้วย อิอิ
มด ระยองครับ 08550เก้าเก้าสี่ห้า7
mod_z_x@hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host