"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อ่านกระทู้นี้แล้วงงครับ
ZX จะแซงไปที่เกียร S ไม่เคยทำชักที
ขอความกระจ่างแจ้งทีครับ
ท่านใด "เซียน" เรื่องนี้บอกด้วยตรับ
ท่าน Ball ไปใสน้อ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เอ. ผมโง่หรือป่าว อ่านไม่เข้าใจ ปุ่ม 7 สปีดตรงพวงมาลัย รู้สึกว่าผมจะใช้ไม่ถูก หรือใช้ไม่เป็น ผมทำแบบนี้ครับคุณบอล เวลาจะแซง กดปุ่มปั๊บ เสียงรถดังแรงขึ้น แล้วเหยียบคันเร่งส่ง รถมันพุ่งไป แรง เร็ว เมื่อแซงเสร็จก็กดปุ่มอีกที ตัวเลขก็หายไป เสียงเครื่องยนต์ก็มาปกติ
ผมทำถูกไหมครับคุณบอล
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สาธุ...ต่อไปไม่เอาแล้ว เหยี่ยบอย่างเดียวพอ
ขอบคุณครับคุณบอล

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host