"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

HCCธนบุรีสัญจร รำลึกเมืองเก่าคู่แผ่นดิน # ๒

Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ต้องขอขอบคุณอย่างจริงใจ สำหรับสมาชิกโซนอยุธยา ที่ให้การต้อนรับและเสียเวลาพาพวกเราไปเที่ยว
บรรยากาศร้อนมาก แต่สนุกมากมาย

"สิ่งที่เงินซื้อไม่ได้ คือมิตรภาพ ระยะเวลาสั้นสั้น แต่จะเป็นภาพเล็กเล็กในความทรงจำตลอดไป ขอบคุณมากครับ"

ปล.ส่วนรูป ว๊าวๆๆๆๆ ไปดูที่ห้องกล้อง HCC นะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

สานุกกานอีกหรา5555 ร้านกู๊ดวิว น่าปายนั่งจัง คริ คริ
~.เงียบไว้แหละดีไม่มีปัญหาหมั่นน้อยเจรจานานาสบายดี ~.

สานุกกานอีกหรา5555 ร้านกู๊ดวิว น่าปายนั่งจัง คริ คริ
ต้นฉบับโพสโดย oui_city เมื่อ 10/5/2010 09:52

เห็นด้วยครับ...กู๊ดวิว....น่านั่งจิงๆ..อิอิ

เจ้าของกล้องบอกว่าถ้าไม่เอารูปลูกลง จะเอากล้องไปขาย

เด็กๆน่ารักดีจังเนอะ
tonkanl

แหล่ม น่าไปเที่ยว
มด ระยองครับ 08550เก้าเก้าสี่ห้า7
mod_z_x@hotmail.com

เด็กๆ น่าเอ็นดูอะ

อดเมาเลยเรา
https://www.facebook.com/arm.runin
CITY ZX L15A VTEC TURBO

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host