"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ไฟเบลคไม่ออก แต่รู้สาเหตุ วอนผู้รู้ช่วยแก้ไข ครับ

สาเหตุคือ  ลิ้นสีเงิน น่าจะเป็นตัวสวิทย์ไฟ  (ไม่รู้ว่าเขาเรียกว่าอะไร) ที่เวลาเราเหยียบเบลค

มันก็จะดันออกมาเอง

เวลาไม่เหยียบเบลคไม่ก็จะถูกกดเข้าปกติ

ที่ไม่ปกติก็คือ  มันไม่ยอมดีดออกมา เวลาเหยียบเบลค

หยอดน้ำมันก็แล้ว

แต่ก็ยังฝืดไม่ดันเข้าออกปกติ ทำให้เวลาเบลคไฟเบลคไม่ออก

ถามเซียนเลยละกัน จะแก้ยังไง ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
อยู่ ที่ ความ แรง เร็ว และ คุณภาพ

แบบนี้คงต้องหาซื้ออะไหล่มาเปลี่ยนครับ  ตัวcityนี้ผมยังไม่เคยเปลี่ยน

แต่เคยเปลี่ยนยี่ห้ออื่น เป็นสวิทไฟเบรค อย่าง จขกท ว่ามาครับ ตกตัวล่ะ 200 - 300 บาท

ไม่สะดวกก็เข้า 0 ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
หากอ้ายแม้วยังอยู่ยั้ง  ยืนยง  
ไทยก็เหมือนปลดปลง  ชีพม้วย  
สื่อเสรีพินาศลง  ไทยอยู่ ได้ฤา  
เราก็เหมือนมอดม้วยหมด  สิ้นอธิปไตย

เอาเป็นว่า

ม่ายมีทางแก้ว่าง้าน

งืมๆ

ขอบคุณมากเลย คร้าบ
อยู่ ที่ ความ แรง เร็ว และ คุณภาพ

ช่าง ช่วยท่านได้คับ
รับซื้อรถให้ราคาดีจนทำให้คุณยิ้ม^^ได้ อยากยิ้มโทรมา 081-711-6676,08-6363-4919
คุณเอฟคร้าบบ http://www.siamcarconsult.com/

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host