"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณพี่พีนะครับ.....
ทริปนี้ไปไม่ถึงระยองครับ....ทริปหน้าหวังว่าคงถึงนะครับพี่พี...อิอิ
ขอบคุณสมาชิกทุกๆท่านด้วยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่ตั้มครับยุธวิธีนี้ก็ดีนะครับ.....แต่
เอาของพี่ตั้มบ้านฉางน่าจะแน่นอนกว่า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ลุงตั้มเป็นเป็นแม่ทัพเน้อ...ผมกะจารย์เกตุจะเข้าไปตีเอง...อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย maxcityzx07 เมื่อ 6/5/2010 20:57

แม็กเป็นทับหน้า.....เดี๋ยวพี่เป็นทับหลัง

อีตาคนนี้หนิ..กะเลือกเข้าตีจุดภูมิประเทศอ่อนๆก่อนหล่ะซิ 555
ต้นฉบับโพสโดย tonkanl เมื่อ 7/5/2010 09:42

ผมเห็นด้วย.....พี่เบญเอาเปรียบอ่า.....อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host