"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณครับ พี่-น้อง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
tonkanl

ขอบคุณพี่พีนะครับ.....
ทริปนี้ไปไม่ถึงระยองครับ....ทริปหน้าหวังว่าคงถึงนะครับพี่พี...อิอิ
ขอบคุณสมาชิกทุกๆท่านด้วยนะครับ

ทริปหน้าเอายุทธวิธีการรบนี้ไปใช้นะ...
เคลื่อนทัพเข้าประชิดเมือง..ตั้งค่ายให้มั่น..เตรียมเสบียงกรังให้พร้อม..ส่งกองสอดแนมออกไป..จัดให้ทัพหลังเฝ้าค่าย..ทัพหน้าออกตลุยตี รับรองเข้ายึดได้ทุกเมือง  จำไว้ๆๆๆ อะหึ อะหึ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
tonkanl

ขอเป็น ส่วนล่วงหน้าได้ป่ะ 555+
ต้นฉบับโพสโดย benz เมื่อ 6/5/2010 23:10

อีตาคนนี้หนิ..กะเลือกเข้าตีจุดภูมิประเทศอ่อนๆก่อนหล่ะซิ 555
tonkanl

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host