"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ซึ้งด้วยคน ณ เวลานั้นเห็นเลยว่า  มิตรแท้ จะพบได้ก็เมื่อตอนที่เราลำบาก
ในเวลากลางคืนกับควาทเหนื่อยล้ากับการเดินทาง
ฝนก็เริ่มตกลงมา แต่พวกเราก็ยังอยู่ด้วยกัน
อ.เกตุ นายเอ้ น้องฟ้า สุดยอดมากค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
PleRn

อ้าว  พี่ ญ  

ตอนนี้ได้รถยัง  อ่ะครับ
ต้นฉบับโพสโดย direk44 เมื่อ 5/5/2010 12:57

เห็นอ.เกตบอกว่าได้วันเสารร์นะคะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
PleRn

กลับถึงกาฬสินธุ์แล้วคร๊าบบบบ13.30น.
โคตรเหนื่อยเลยครับ....พี่น้องอุบลให้กินแต่เหล้าครับ...5555++
ได้กินข้าวมื้ ...
ต้นฉบับโพสโดย tk_gate เมื่อ 6/5/2010 14:18

ทำไมไม่อาบเอา จะได้ไม่เหนื่อย
PleRn

กลับมาขุดกระทู้อ่านอีกครั้ง....ซึ้งอ่ะ!!!! ...
tk_gate โพสต์เมื่อ 4/2/2012 11:45

คิดถึงทริปนั้นจริงๆ ^^

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host