"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
๕๕๕๕๕ รีบริน รีบดื่ม เลยเนอะ ใช่ไหมจารย์เกตุ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

ตามนั้น
ต้นฉบับโพสโดย ohm_ubon เมื่อ 6/5/2010 22:35

อ้าวดันเดาถูกอีก....มิน่าล่ะนั่งกินไม่พูดไม่จา
ไม่เหมือนตั้มคนก่อนที่แท้ก็กลัว...  เ..?..ย  นี่เอง 5555++555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ทริปหน้า......เยือนถิ่นมุกดาหารครับไปเที่ยวลาวกันเต๊อะ
(เหมือนคนมีตังเลยอ่ะเที่ยวจังพ่อคุ๊ณ...อิอิ)

ไปเที่ยว ลาว  เจอสาวลาว หุ หุ

ข้อยกะอยากสิไปลาวอยู่เด้อ อยากไปฟั้งภาษาลาวแมะ ว่าเขาเว้ากันจั่งได๋...อยากเว้าเป็น...ซั่นดอกว๊า

ข้อยกะอยากสิไปลาวอยู่เด้อ อยากไปฟั้งภาษาลาวแมะ ว่าเขาเว้ากันจั่งได๋...อยากเว้าเป็น...ซั่นดอกว๊า ...
ต้นฉบับโพสโดย maxcityzx07 เมื่อ 10/5/2010 13:16

เหรอ

อะเหรอออออ ต้องไปหัดพูดเยอะๆๆน๊าครูแมค
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

ทริปหน้าลาวใต้เนอะ ลุงตั้ม ^_^

แม่นแล่วๆๆ

ทริปหน้า......เยือนถิ่นมุกดาหารครับไปเที่ยวลาวกันเต๊อะ
(เหมือนคนมีตังเลยอ่ะเที่ยวจังพ่อคุ๊ณ...อิอิ)

หามื้อที่วันมันตกป่องดีๆเด้อสู..หมู่เฮาหลายอยู่เด้ 555
tonkanl

แม่นแล่วๆๆ

หามื้อที่วันมันตกป่องดีๆเด้อสู..หมู่เฮาหลายอยู่เด้ 555
ต้นฉบับโพสโดย tonkanl เมื่อ 10/5/2010 15:45

กำหนดมาเองเลยครับแล้วมาถามสมาชิก

กำหนดมาเองเลยครับแล้วมาถามสมาชิก
ต้นฉบับโพสโดย tk_gate เมื่อ 10/5/2010 16:43

บอกด้วยครับจะไปด้วย..ฮิฮิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host