"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไม่มีคำตอบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อ้าว  พี่ ญ  

ตอนนี้ได้รถยัง  อ่ะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ซึ้งด้วยคน ณ เวลานั้นเห็นเลยว่า  มิตรแท้ จะพบได้ก็เมื่อตอนที่เราลำบาก
ในเวลากลางคืนกับควาทเหนื่อยล้ากับการเดินทาง
ฝนก็เริ่มตกลงมา แต่พวกเราก็ยังอยู่ด้วยกัน
อ.เกตุ นายเอ้ น้องฟ้า สุดยอดมากค่ะ
PleRn

อ้าว  พี่ ญ  

ตอนนี้ได้รถยัง  อ่ะครับ
ต้นฉบับโพสโดย direk44 เมื่อ 5/5/2010 12:57

เห็นอ.เกตบอกว่าได้วันเสารร์นะคะ
PleRn

รู้ข่าวจากพี่เเม๊กครับพี่หญิง    ดีใจที่พี่หญิงปลอดภัยครับ    สถานการณ์ตอนนั้นเป็นไงครับ  ระทึกไหมครับพี่หญิง
อ่านเเล้วกลัวกับเหตุการณ์เเบบนี้อะ   เเต่ดีที่มี HCC  อยู่เคียงข้างครับ

@นายตู้ ได้รับรถวันเสาร์

@โจ้ ระทึกจนไม่กล้าขับรถเลย ณ วินาทีนั้น ^_^

@ จารย์เกตุยังไม่กลับบ้านเลย ตอนนี้ อยู่บ้าน ๕๕๕๕
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

อ.เกตุ ไปถึงอุบลแล้วเอาให้คุ้มเด้อ...อิอิ

สุดยอดครับ พี่ ๆ  ^__^ สู้ ๆ
" ขับช้าชิดซ้าย " ^__^

พรุ่งนี้ค่อยกลับเน้อจารย์.เกตุ 555+

แล้วยังอยู่ที่ไหนกันพี่หญิง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host