"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
กลับถึงกาฬสินธุ์แล้วคร๊าบบบบ13.30น.
โคตรเหนื่อยเลยครับ....พี่น้องอุบลให้กินแต่เหล้าครับ...5555++
ได้กินข้าวมื้อเดียว5555++++
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ทำไมไม่อาบเอา จะได้ไม่เหนื่อย
ต้นฉบับโพสโดย parindaj เมื่อ 6/5/2010 14:24

ไม่อ่ะเปิดแอร์แล้วนอนเลย
ตอนเช้าค่อยว่ากัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ที่เห็นมีกับข้าวนะ  แต่ก๊งเหล้ามากกว่า อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย JUNIOR_ZX เมื่อ 6/5/2010 14:59

เหล้าอ่ะ...มันของตาย
แต่ข้าวนี่สิไม่ได้กินมันจะตาย....55555+5+

บังคับไรพี่ตั้ม....
เห็นซึมๆก็เลยชวนกิน5555+5555(สงสัยกลัวโดนคนที่บ้านบ่น...อิอิ)

ตามนั้น
ต้นฉบับโพสโดย ohm_ubon เมื่อ 6/5/2010 22:35

อ้าวดันเดาถูกอีก....มิน่าล่ะนั่งกินไม่พูดไม่จา
ไม่เหมือนตั้มคนก่อนที่แท้ก็กลัว...  เ..?..ย  นี่เอง 5555++555

ทริปหน้า......เยือนถิ่นมุกดาหารครับไปเที่ยวลาวกันเต๊อะ
(เหมือนคนมีตังเลยอ่ะเที่ยวจังพ่อคุ๊ณ...อิอิ)

ข้อยกะอยากสิไปลาวอยู่เด้อ อยากไปฟั้งภาษาลาวแมะ ว่าเขาเว้ากันจั่งได๋...อยากเว้าเป็น...ซั่นดอกว๊า ...
ต้นฉบับโพสโดย maxcityzx07 เมื่อ 10/5/2010 13:16

เหรอ

แม่นแล่วๆๆ

หามื้อที่วันมันตกป่องดีๆเด้อสู..หมู่เฮาหลายอยู่เด้ 555
ต้นฉบับโพสโดย tonkanl เมื่อ 10/5/2010 15:45

กำหนดมาเองเลยครับแล้วมาถามสมาชิก

นั่น....พี่พีอยากออกจากบ้านละ.....อิอิ
หนุกหนานครับมาบ่อยๆเด้อ

ตอนนี้ผมยังเอาตัวไม่รอดเลยครับ55555++

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host