"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
นั่นแหละที่ผมอยู่
อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย CITY_SPORT เมื่อ 25/5/2010 07:59

ยัง งัย เนี่ยย 55+
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ถ้าคุณบินสูงขึ้นอีกนิด คุณจะเห็นบางสิ่งในมุมมองที่เปลี่ยนไป

ไปติดมาแล้วคับ ยอมรับว่าค่อนข้องพอใจ
เพราะเค้าเก็บงานเรียบร้อย วายด์สายไฟดี
ตอนนี้อยู่ในช่วงกำลังทดลอง ...
ต้นฉบับโพสโดย nazcaaha เมื่อ 7/5/2010 14:06

ติดมาแล้วเปงไงบ้าง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอนนี้อยากจะบ้าครับ รถมานกระตุกตอนรอบต่ำ แก้แทบจะทุกอย่างแล้วยังไม่หาย
รายละเอียดผมไปโพสที่บอร์ดพลังงานทดแทนแล้วครับ อารมณ์เสียมาก
oOเก็บตังแต่งหล่อให้นู๋ตี้Oo

ตอนนี้อยากจะบ้าครับ รถมานกระตุกตอนรอบต่ำ แก้แทบจะทุกอย่างแล้วยังไม่หาย
รายละเอียดผมไปโพสที่บอร์ดพลังง ...
ต้นฉบับโพสโดย nazcaaha เมื่อ 16/6/2010 02:02

ผมก็เคยเป็นครับ
1. ให้จูนใหม่
2. ขยายรู Nozzle ให้โตกว่าเดิม ประมาณ 1.8 มั้งถ้าจำไม่ผิด

รายละเอียดผมไปโพสที่บอร์ดพลังง ...
ต้นฉบับโพสโดย nazcaaha เมื่อ 16/6/2010 02:02

2. ขยายรู Nozzle ให้โตกว่าเดิม ประมาณ 1.8 มั้งถ้าจำไม่ผิด

2. ขยายรู Nozzle ให้โตกว่าเดิม ประมาณ 1.8 มั้งถ้าจำไม่ผิด ...
ต้นฉบับโพสโดย CITY_SPORT เมื่อ 16/6/2010 12:42

เป็นอะไรกันเหรอคุณเค

เป็นอะไรกันเหรอคุณเค
ต้นฉบับโพสโดย anirut9366 เมื่อ 16/6/2010 12:52

เครื่องมันเอเร้ออ่ะ

อัปเดทข้อมูลล่าสุดอยู่ในบอร์ดพลังงานนะครับ
เผื่อเป็นข้อมูลแก่ชนรุ่นหลัง เอิ๊กๆๆๆ
oOเก็บตังแต่งหล่อให้นู๋ตี้Oo

by service ทำดีนะครับแต่ราคาแรงไปนิดๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host