"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
นั่นกรูว่าและ ชื่อเป็นเอกลักษณ์จริงๆๆ
เรื่อยๆอ่ะ ตอนนี้ทำไรอยู่วะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ทำงานดิวะ 555+
ทำอยู่ในนิคมแปลมฉบังนี่แหละ
เมิงล่ะชานนท์ ทำงานที่ไหนเนี่ย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ถ้าคุณบินสูงขึ้นอีกนิด คุณจะเห็นบางสิ่งในมุมมองที่เปลี่ยนไป

ไปติดยี่ห้อไรมาคับ

ว่างๆจะพารถไปจูนบ้าง

ไอ้ตั้ม:ทำอยู่แถวๆบางปะกงว่ะ เรื่อยเปื่อยไปวันๆ

หัวฉีดของ Versus ครับ
รับประกัน 1 ปี หรือ 200K Km
เอาไปเช็ค 1K Km มาแล้ว
ตกกิโลเมตรละไม่ถึงบาท(80-90 สตางค์)
แล้วแต่ราคาแก๊สด้วยครับ ไปเติมที่ปราจีนมา ตกใจ ลิตรละ 10 บาทกว่าๆเอง

ไอ้ตั้ม:ทำอยู่แถวๆบางปะกงว่ะ เรื่อยเปื่อยไปวันๆ

หัวฉีดของ Versus ครับ
รับประกัน 1 ปี หรือ 200K Km
เอาไปเช็ค 1K Km ม ...
ต้นฉบับโพสโดย nazcaaha เมื่อ 16/5/2010 17:40

ผมก็ทำแถวนี้แหละ
เจอกันทักกันได้นะ
อิอิ

ผมก็ทำแถวนี้แหละ
เจอกันทักกันได้นะ
อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย CITY_SPORT เมื่อ 17/5/2010 08:04

แถวนี้อ่ะ แถวไหนคับพี่เค
ถ้าคุณบินสูงขึ้นอีกนิด คุณจะเห็นบางสิ่งในมุมมองที่เปลี่ยนไป

16# jeditum

เมื่อวานซืนเจอสมาชิกชมรมเราแหละ  แถวศรีราชา สฬ 8XX9  กทม.  CITY ZX มั้งครับ สีบรอนซ์เงิน  ของใครหว่า

แถวนี้อ่ะ แถวไหนคับพี่เค
ต้นฉบับโพสโดย jeditum เมื่อ 19/5/2010 07:49

นิคมเวลโกล์คับ
ขับบางนา-ตราดทุกวัน
อิอิ

555+ เช่นกันครับ พี่น้อง เจอผมก้อทักกันได้ครับ
แต่ไม่ค่อยจะได้อยู่บริษัทเท่าไร วิ่งหาแต่ลูกค้า
แต่มักจะเจอแถวๆบางแสน วันศ-อ เวลา 21.00-03.00น.
ตามวันและเวลาทำการครับ เอิ๊กๆๆๆ
oOเก็บตังแต่งหล่อให้นู๋ตี้Oo

555+ เช่นกันครับ พี่น้อง เจอผมก้อทักกันได้ครับ
แต่ไม่ค่อยจะได้อยู่บริษัทเท่าไร วิ่งหาแต่ลูกค้า
แต่มักจะเจ ...
ต้นฉบับโพสโดย nazcaaha เมื่อ 23/5/2010 15:45

นั่นแหละที่ผมอยู่
อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host