"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รบกวนพี่ๆชาวชลบุรีนิดนึงครับ

อยากสอบถามเรื่องร้านติดแก๊สในชลบุรีอ่ะคับ
ร้านไหนดีบ้างอ่ะครับ รบกวนแนะนำนิดนะคับ
เคยโทรไปร้าน BY ที่ศรีราชา ไม่รับโทรศัพท์เลย
เลยอยากหาใกล้ๆเนี่ยแหละครับ ขอบคุณมากคร้าบบบบ
ผมใช้ ZX ปี 06 Vtec เดิมๆเลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สปีด ยนตรการ ทำดีน๊คับ ลองไปดูได้ 0817935236,0899321093
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

by service ทำดีนะครับแต่ราคาแรงไปนิดๆ

อัปเดทข้อมูลล่าสุดอยู่ในบอร์ดพลังงานนะครับ
เผื่อเป็นข้อมูลแก่ชนรุ่นหลัง เอิ๊กๆๆๆ
oOเก็บตังแต่งหล่อให้นู๋ตี้Oo

เป็นอะไรกันเหรอคุณเค
ต้นฉบับโพสโดย anirut9366 เมื่อ 16/6/2010 12:52

เครื่องมันเอเร้ออ่ะ

ผมก็เคยเป็นครับ
1. ให้จูนใหม่
2. ขยายรู Nozzle ให้โตกว่าเดิม ประมาณ 1.8 มั้งถ้าจำไม่ผิด ...
ต้นฉบับโพสโดย CITY_SPORT เมื่อ 16/6/2010 12:42

เป็นอะไรกันเหรอคุณเค

ตอนนี้อยากจะบ้าครับ รถมานกระตุกตอนรอบต่ำ แก้แทบจะทุกอย่างแล้วยังไม่หาย
รายละเอียดผมไปโพสที่บอร์ดพลังง ...
ต้นฉบับโพสโดย nazcaaha เมื่อ 16/6/2010 02:02

2. ขยายรู Nozzle ให้โตกว่าเดิม ประมาณ 1.8 มั้งถ้าจำไม่ผิด

ตอนนี้อยากจะบ้าครับ รถมานกระตุกตอนรอบต่ำ แก้แทบจะทุกอย่างแล้วยังไม่หาย
รายละเอียดผมไปโพสที่บอร์ดพลังง ...
ต้นฉบับโพสโดย nazcaaha เมื่อ 16/6/2010 02:02

2. ขยายรู Nozzle ให้โตกว่าเดิม ประมาณ 1.8 มั้งถ้าจำไม่ผิด

รายละเอียดผมไปโพสที่บอร์ดพลังงานทดแทนแล้วครับ อารมณ์เสียมาก
oOเก็บตังแต่งหล่อให้นู๋ตี้Oo

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host