"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รบกวนพี่ๆชาวชลบุรีนิดนึงครับ

อยากสอบถามเรื่องร้านติดแก๊สในชลบุรีอ่ะคับ
ร้านไหนดีบ้างอ่ะครับ รบกวนแนะนำนิดนะคับ
เคยโทรไปร้าน BY ที่ศรีราชา ไม่รับโทรศัพท์เลย
เลยอยากหาใกล้ๆเนี่ยแหละครับ ขอบคุณมากคร้าบบบบ
ผมใช้ ZX ปี 06 Vtec เดิมๆเลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อ่อ ผมคิดจะติดระบบหัวฉีดนะครับ ลืมๆๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หน้าเหมือนเพื่อนผมเลยเนี่ย เหอๆ
ถ้าคุณบินสูงขึ้นอีกนิด คุณจะเห็นบางสิ่งในมุมมองที่เปลี่ยนไป

jeditum นี่ไอ้ตั้ม เด็กชลชายใช่ป่ะ

พนัสอินเตอร์ยนต์ ครับ
ขอแนะนำของเค้าดีจริงๆ
ในเมืองหายากที่ดีๆน่ะ

แหะ แหะ วางมัดจำไว้แล้วคับ กะลังจะไปติดพรุ่งนี้
ร้านชื่อ ออเรนจ์ ออโต้ ซาวด์ แถวๆซอย 7 อ่ะคับ
หวังว่าคงไม่ทำให้เราผิดหวัง เพราะเค้ากะรันตีไว้เยอะ

อยากติดอยู่เหมือนกันครับ
ถึงจะไม่หล่อ...แต่ก็ไม่ค่อยว่าง///พงษ์ครับ 089-5061160

ลองดูคับ
มีตังค์ไว้กินเหล้าล่ะที่นี้
อิอิ

ไปติดมาแล้วคับ ยอมรับว่าค่อนข้องพอใจ
เพราะเค้าเก็บงานเรียบร้อย วายด์สายไฟดี
ตอนนี้อยู่ในช่วงกำลังทดลองขับอยู่คับ
เด๊วว่างๆ ผมจะเอารูปตอนติดตั้งมาลง
ตอนนี้งานยุ่งมาก เสาร์-อาทิตย์ทำแต่โอฟรี
แต่ตั้งแต่ติดตั้งมา เครื่องก็เดินนิ่งเหมือนใช้น้ำมัน
เลยครับ แต่ท้ายจะห้อยหน่อย ว่าจะไปทำปรับเกลียว
แกนโช๊คอยู่

jeditum นี่ไอ้ตั้ม เด็กชลชายใช่ป่ะ
ต้นฉบับโพสโดย nazcaaha เมื่อ 3/5/2010 11:03

เออ ตูเอง 555+
สบายดีมั้ยชานนท์
ถ้าคุณบินสูงขึ้นอีกนิด คุณจะเห็นบางสิ่งในมุมมองที่เปลี่ยนไป

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host