"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ยินดีต้อนรับสมาชิคทุกท่านนะครับส่วนการเก็บข้อมูลทะเบียนสมาชิคนี้จะช่วยให้เราสามารถติดต่อและรู่ว่าท่านใดอยู่ที่ไหนเราจะได้ช่วยเหลือกันได้เวลาฉุกเฉิน หรือ แนะนำที่เที่ยวกันครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผม ร.ต.อ.หัตถพร ทองคำ รองสารวัตรสืบสวน สภ.พระสมุทรเจดี ...
kot539 โพสต์เมื่อ 22/6/2011 14:02

โอ้วยินดีที่ได้รู้จักครับขอต้อนรับเข้าสู่บ้านแห่งนี้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถามหน่อยค่ะเอารูปลงยังไงต่ะ
ชิสา โพสต์เมื่อ 18/10/2011 12:22

ตรงที่ตอบกระทู้จะมี คำว่าโพสขั้นสูงกดไปที่นั้นแล้วจะมีตัวที่แนบไฟล์อยู่ครับ หรือเอารูปไปฝากพวกเว็ปฝากรูปแล้วเอาลิงค์มาปะไว้ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host