"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

**ทำเนียบสมาชิก HCC 2010-2012**

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7/4/2012 10:33 โดย noth1

เนื่องจากคลับเราได้ต่อตั้งมานานพอสมควรและมีสมาชิคเป็นจำนวนมาก ทั่วประเทศ ซึ่งก็ได้เจอหน้ากันบ้างตามงานมิตติ้งหรือสถานที่ต่างๆ และยังมีกิจกรรมที่ทาง HCC ได้จัดอย่างต่อเนื่อง จึงมีแนวทางที่จะจัดทำข้อมูลอย่างเป็นกึ่งทางการโดยจะรบกวนสมาชิคช่วยลงรายละเอียด เกี่ยวกะตัวท่านและรถของท่านไว้เพื่อเป็นทำเนียบสมาชิคของคลับเรา และยังใช้ในการเป็นข้อมูลในการติดต่อ หรือช่วยเหลือกัน ในบางกรณี ดังรายละเอียดตัวอย่างข้างล่างนี้

user id:  noth1
name:   น็อต
tel: (แล้วแต่ไครจะสะดวกให้ข้อมูลครับ)
E-mail : noth1@hotmail.com
trade : product & graphic designer

picture me

picture my car

**รบกวนพี่ๆน้องๆ สมาชิคเก่าและใหม่ทุกท่านด้วยนะครับ พอดีข้อมูลเก่าหาย**
ต่อท้ายกระทู้นี้ได้เลยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ช่วยๆกันลงหน่อยนะครับจะได้ทำทำเนียบได้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณคราบ

ดีครับพี่เบน  เสียดายข้อมูลเก่าเยอะมาก

พีน๊อต  ปอยเลอร์  อ่ะ  ไม่ขายหรอ  อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย direk44 เมื่อ 30/4/2010 21:42

แหม่ขายแล้วจะเอาไหนใส่ละ ตู้ 5555

ขอบคุณสมาชิคทุกท่านอีกครั้งครับส่วนมาชิคเก่าๆก็รบกวนอีกครั้งนะคราบ ข้อมูลหาย ฮิๆ

ลุงอาร์ต ว้าวๆมาอีกคนแล้ว

user id:  natthacapton
name:   cap (แค๊ป)
tel: 086-67458xx
E-mail : natthakan.21@gmail.com
trade : ธุรก ...
ต้นฉบับโพสโดย natthacapton เมื่อ 15/6/2010 13:40

โทรศัพย์ XX นี่มันยังไงง่ะโทรไม่ติด 555

ขอบคุณสมาชิคทุกท่านครับ

เออถ้าเป็นการไม่รบกวนช่วยลงทะเบียนรถกันไว้หน่อยก็ดีนะครับเผื่อมีเหตุอะไรจะได้แจ้งกันได้ถูก

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host