"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ถามหน่อยค่ะเอารูปลงยังไงต่ะ
ชิสา โพสต์เมื่อ 18/10/2011 12:22

ตรงที่ตอบกระทู้จะมี คำว่าโพสขั้นสูงกดไปที่นั้นแล้วจะมีตัวที่แนบไฟล์อยู่ครับ หรือเอารูปไปฝากพวกเว็ปฝากรูปแล้วเอาลิงค์มาปะไว้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จากปราจีนบุรีครับ..
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

user id:  mhonthong
name:   หมอน
tel: 086-9748559
E-mail : papangkorn_t@gutsgroup.com
trade : หัวหน้ายาม
สมาชิกใหม่ขอคาราวะพี่ๆทุกคนครับ ยังรอรถอยู่ครับคาดว่าได้กค.55นี้ครับ
mhonthong

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20/7/2012 10:30 โดย tk2829

Tk 2829  city Idsi 2004
E-Mail Tk2829@hotmail.com
บางบอน 3 กลุ่ม จัยนักเลง
ไม่ปาด ไม่แซง ขอแรงแบบถูกกฎ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ตอบกลับ 71# madman

ชอบอ่า แต่งสวยดีจังเลย > . <

user  id:  sayan-4   name:   ยัน   location :  นครสวรรค์/ เมือง  tel :  -   E-mail : sayan-4@hotmail.com

ผมยังไม่มีรถครับกำลังรออยู่

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1/12/2012 19:21 โดย utac

หวัดดีครับหัวหน้ากลุ่มสอง
user id:  utac
name:   เดียว
tel: 086-0299803
E- mail:  rakdiea@hotmail.com
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

user id : pungpond125
name : pond
e-mail : pungpond125.23@gmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16/1/2013 06:22 โดย Pongubu

user id : pongubu
name : pong
e-mail : jaipakdee_s@hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host