"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ถ้าไปกินมีส่วนลดให้ไหมครับผม

ปล.เห็นมีอีกร้านกำลังสร้างตรงข้ามร้านชนบท เป็นเคลือเดียวกันไหมครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/6/2013 15:59 โดย baantoncake

[quote]ถ้าไปกินมีส่วนลดให้ไหมครับผม

ปล.เห็นมีอีกร้านurl]
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่แน่ใจ ถนนสายเดียวกับครัว ชนบทใช้หรือป่าวคับ

ขอแผนที่หน่อยก้า ไปถูกนะ นะ จ๊ะ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ครับผม ว่างๆจะแวะไปครับผม

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/1/2011 10:43 โดย baantoncake

ถนนเสินเดียวกับ ครัวชนบท ค่ะ เลยมาอีกประมาณ 800 เมตร เห็นร้านขายกระถางต้นไม้ หาที่จอดได้เลยค่ะ ร้านอยู่ ซ้ายมือ
ก่อนไฟแดง โปรดสังเกตุ ป้ายร้านบ้านต้นเค้ก ของแท้ เทานั้นค่ะ นอกนั้น ก๊อบเกรด..

เบอร์ติดต่อ 038-390238 ค่ะ

แนะนำให้ไปตอนเย็นๆ นั่ง outdoor สวยดีครับ (แบบว่าขับรถผ่านบ่อย คนเยอะดี)

ซ้ำ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/6/2013 16:00 โดย baantoncake

[url=http://image.ohozaa.com/show.php?id=

ถ่ายจากมือถืออาจไม่ชัดเท่าไหร่

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29/1/2011 08:38 โดย sitzx

ถามนิดนึงครับร้านคุณตี๋กับร้านเค้ก(ของคุณต้น) เจ้าของด้วยกันไหมครับ หรือร้านเค้กเป็นเพื่อนกับคุณตี๋

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host