"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

น้ำตกแม่ยะ แห่งดอยอินทนนท์ เชียงใหม่

แก้ไขล่าสุด deltaman เมื่อ 18/4/2010 20:10

น้ำตกแม่ยะ  แห่งดอยอินทนนท์ เชียงใหม่ครับ เพิ่งไปเที่ยวมาสงกรานต์ 2553 เก็บภาพประทับใจมาฝากครับ
มีน้ำตลอดปีครับ นี่ขนาดหน้าแล้งนะยังสวยขนาดนี้

ทางเดินเท้าไปน้ำตก 600 เมตร มีอาหารการกินเพียบ

ทางเดินไปน้ำตกสบายครับ

แปลงดอกไม้บริเวณน้ำตกแม่ยะ

ขอผมซักรูปนะครับ

จากที่จอดรถของน้ำตกแม่ยะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host