"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

DIY กระจกส่องหน้า

วันนี้ได้ของเล่นมาใหม่ เป็นแผ่นกระจกแบบกระดาษ ของพี่ยุ่น ผมหามานานมาก
เพราะต้องการนำมาใส่กับที่บังแดด ฝั่งคนนั่ง เพราะรถ city zx รุ่นผมไม่มีมาให้

รูปร่างหน้าตา เป็นแบบเนี๊ย

อ่านไม่ออกครับ   ผมถนัดดูแต่ภาพกะฟังเสียงเอา .....

เป็นสินค้า ของพี่ยุ่นครับ

ผมใช้วิธีติดกับ กาวสองหน้าอย่างบางครับ
ลองซูมใกล้ๆครับ

ลองระยะไกลครับ ก็ยังชัดดีอยู่.....

งานนี้คนนั่งข้างๆ ปลื้มครับ  ผมเองก็ลันล๊า ครับ
หวังว่าคงเป็นอีกทางเลือกนึงนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
มด ระยองครับ 08550เก้าเก้าสี่ห้า7
mod_z_x@hotmail.com

ไปซื้อที่ไหนมาอ่ะคะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากได้มากครับ แนะนำบ้างซิครับ

ผมซื้อมาจากร้านกิ๊ปช้อปที่เป็นร้านขายของญี่ปุ่นครับ
แถวๆภาคตะวันออกที่ผมถามเค้าบอกว่ามีที่โรบินสันศรีราชา เซ็นทรัสพัทยา
แต่ที่ผมได้มา เป็นร้านขายในเครือสหพัฒน์ฯ
มด ระยองครับ 08550เก้าเก้าสี่ห้า7

เท่าไรครับ

ผมซื้อมา 3 แผ่น 180 บ.ครับ

ของเล่นใหม่อีกแล้ว มีคำถามครับว่าติดไปแล้วมีปัญหาหลุดเร็วไหมครับ เพราะดูแล้วใช้เทป 2 หน้าในการติดตั้งครับ
ขอบคุณครับ

ขนาดพอดีกับเบ้าที่หลังคาเลยป่าว"ตามด"??
tonkanl

น่าสน เด่วลองหาซื้อดู

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host