"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สปอยเลอร์สวยอ่ะ ของแถมหรือติดเองค่ะชอบมากเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สปอยเลอร์สวยอ่ะ ของแถมหรือติดเองค่ะชอบมากเลย
ต้นฉบับโพสโดย aom-luck เมื่อ 24/4/2010 12:16

น่าจะเป็นตัวเดียวกันกับ 03,zx นะ
น่าจะใส่กันได้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ว้าววว.....แหล่ม สมาชิกภาคตะวันออก กลุ่มชลบุรี เยี่ยมครับ ว่างๆเลยมาระยองบ้างนะครับ
มด ระยองครับ 08550เก้าเก้าสี่ห้า7
mod_z_x@hotmail.com

สวัสดีครัย ยินดีต้อนรับเข้าชมรมครับ อยู่ไหนก็ HCC ทั้งนั้นครับ ส่วนผมเด็กเทพแต่ปัจจุบันอยู่บางบัวทอง นนทบุรีครับ

ไปมิตติ้งที่ระยองด้วยกันนะคับ 1-2 นี้

แก้ไขล่าสุด jeeplim เมื่อ 30/4/2010 17:02

[quote]ไปมิตติ้งที่ระยองด้วยกันนะคับ 1-2 นี้
ต้นฉบับโพสโดย CITY_SPORT เมื่อ 30/4/2010 12:39 [/quote

ขอบคุณมากครับพี่เค  ตอนแรกตั้งใจว่าจะไปงานนี้ที่ระยอง 1-2 พค.ให้ได้แน่ๆ เพราะเคยบอกกับพี่ๆเพื่อนๆ HCC ระยองไว้ว่าจะต้องไปเยือนระยองให้ได้ซักครั้ง ก็ตั้งใจแล้วละครับว่าจะต้องไป  แต่พอดีเมื่อเสาร์ที่แล้วผมเอารถเข้าไปเจาะฝากระโปรง กับเจาะแก้มข้างที่อู่นะครับ  แล้วก็นัดกับช่างที่อู่ไว้ว่ารถจะต้องทำเสร็จภายในวันศุกร์นี้ เพื่อที่จะไปร่วมงานนี้ที่ระยองให้ได้  แต่เมื่อวานโทรไปตามงานช่างที่อู่บอกงานเสร็จไม่ทัน เสร็จวันอาทิตย์ที่ 2 นะครับ เลยพลาดเลย  ผมต้องขอโทษพี่ๆเพื่อนๆ HCC ระยองอีกครั้งนะครับที่พลาด ในฐานะที่เป็นสมาชิกโซนตะวันออกด้วยที่ไม่ได้ไปร่วมต้อนรับพี่ๆเพื่อนๆ HCC อีสานที่จะมาเยือนโซนเรา  มีโอกาสดีๆคงได้ไปพบปะพี่ๆเพือนๆ HCC ระยองแน่นอนครับ

น่าจะเป็นตัวเดียวกันกับ 03,zx นะ
น่าจะใส่กันได้
ต้นฉบับโพสโดย CITY_SPORT เมื่อ 27/4/2010 08:17

ถูกต้องเลยครับ
ถึงจะไม่หล่อ...แต่ก็ไม่ค่อยว่าง///พงษ์ครับ 089-5061160

ว้าววว.....แหล่ม สมาชิกภาคตะวันออก กลุ่มชลบุรี เยี่ยมครับ ว่างๆเลยมาระยองบ้างนะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย MOD_ZX เมื่อ 27/4/2010 08:30

พี่มดกลับมาวันไหนครับ
ถึงจะไม่หล่อ...แต่ก็ไม่ค่อยว่าง///พงษ์ครับ 089-5061160

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host