"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

มาอวยพรวันเกิดพี่เอก acad กัน วันที่ 5 เมษายน

ให้คุณพระคุ้มครองป้องปกปิด
สิ่งศักดิ์สิทธิ์ รัก ปราถนา มาครบถ้วน
ให้เดินบนกลีบกุหลาบอันอบอวล
สุขทั้งมวลนอบน้อมให้ด้วยใจเอย

ในวันคล้ายวันเกิดพี่เอกนี้ก็ขอให้ส่งศักดิ์สิทธิ์  จงดลบรรดาลให้พี่เอกและครอบครับ จงมีแต่ความสุขความเจริญ  รวมไปถึงน้องที่อยู่ในท้องและคุณแม่จงมีสุขภาพร่างกายแข็งแรงทุกคน นะครับ

จากพวกเรา  HCC  คนรัก City ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host