"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รูปมิตติ้งระยอง ประจำเดือนเมษายน ก่อนสงกานต์

ภาพบรรยากาศเล็กๆน้อยๆ แบบพี่แบบน้อง ชาว HCC & CEZ

ว้าวววววว

และลากันไปด้วยภาพ2ภาพนี้ครับ

ปล. ถือโอกาศเปิดซิง เลนส์ใหม่เลยนะครับ นายแบบ นางแบบ อิอิ
รอรูปจากท่านต่อไป(เอาแบบมีเค้าชัดๆนะ)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
มด ระยองครับ 08550เก้าเก้าสี่ห้า7
mod_z_x@hotmail.com

บรรยกาศอบอุ่นดีจัง
หวัดดีพี่น้องชาวระยองครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ขาวอวบตัวน้อย  กฉ-2080         HCC @ Ayutthaya

ตอนนี้ยังหลับไม่ตื่นกันอีกหลายคน.....อิอิ

แก้ไขล่าสุด golf_saico เมื่อ 4/4/2010 22:18

ยินดีต้อนรับ   เจ้ซอล  อ.เพลิน  และ อ.เติ้ล  และคุณแอล กับคุณเก่ง  ด้วยนะครับ   คราวหน้ามาสนุกกันอีกนะครับ

ตอนรับขาดตกบกพร่องอะไรขอโทษด้วยนะครับ

บรรยกาศอบอุ่นดีจัง
หวัดดีพี่น้องชาวระยองครับ
ต้นฉบับโพสโดย dida เมื่อ 4/4/2010 06:29

แล้วเมื่อไรอยุธยาจะมาระยองครับ

ขอคุณรูปสวยๆจากกล้องคุณมดด้วยครับ   รอกล้องพี่พี อีกตัว

สนุกสนานกันครับ ก่อนสงกรานต์

เฮ่อๆๆๆๆๆ     อดไป     ทำงาน  เสาร์อาทิต  ซะงั้น   

พี่  พี  เมาป่าวอ่ะ

ตอนนี้ยังหลับไม่ตื่นกันอีกหลายคน.....อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย perachat เมื่อ 4/4/2010 08:05

หวัดดี ชาว ระยอง  และ ไกล้เคียง    ค้าบบบบบบบ

หวัดดี ชาว ระยอง  และ ไกล้เคียง    ค้าบบบบบบบ
ต้นฉบับโพสโดย direk44 เมื่อ 4/4/2010 15:50

ดีคับตู้ตอนเที่ยงไปกินข้าวกันต่อที่หาดนางรำกลับถึงบ้านบ่าย3...อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host