"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สมาชิกใหม่ มหาสารคาม คับ

Login .........nutcup
ชื่อ .................นัท
รถ ................  S/MT New City 2010
จังหวัด ............... มหาสารคาม
เบอร์ติดต่อ .......... 0824966434
อีเมลล์ ...... ...nut_mynut@hotmail.com

เรียนอยู่ มมส.คับ
ข้าง  ถ่ายที่วัดคับ  ถ่ายวันที่ไปเจิม  
สมัครบัตรเครดิต
ข้างๆคับ
หน้าเดิมๆ คับ
ตูดเดิมๆ คับ
แม็ก 17 คับ

เดิมๆหมดคับ  กำลังเก็บตังซื้อชุดแต่ง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุนสำหรับการต้อนรับคับ

คุณบี  บ้านผมอยู่แถวๆตะวันแดงคับติดกับสำนักงานแหลมณรงค์คับ

งานนอกรอบบ้าน อ.แม็ก
บ้านอ.แม็กอยู่แถวไหนหรอคับ
ว่างๆผมไปแน่นอนคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีสติ๊กเกอร์ติดกระจกข้างป่าวคับ

ครับผม

ผมยังไม่ได้ไปเอากับพี่แม็คเลย

อิอิ

เสียดายนะคับ  ไม่ได้เจออาจารย์เกตเลย

โอกาสหน้าเจอกันคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆ

หมายถึงยังไม่ได้ไปเอาสติ๊กเกอร์คับ

เอิ๊กๆๆๆๆ

คิดไรป่าว

อิอิอิอิอิอิ

สงกรานต์อะหรอ

ก็คงสารคามนี่แหละ

ซะง้าน

แหม

พี่ใหญ่ต้องเลี้ยงน้องๆสิคับ

อิอิ

ได้เลยคับ

อิอิ

แล้วตกลงได้วันไหนคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host