"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อืม...........หวัดดียินดีต้อนรับคับ
ว่างๆมานอกรอบกันนะครับ
วันที่ ๕ เม.ย. นี้  นอกรอบกันนะครับติดต่อ อ.แม็กและทีมงานสารคามได้เลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไอ้นี้ พูดจากำกวม เคลียร์หน่อยดิ น้องเค้างง
ต้นฉบับโพสโดย nayying เมื่อ 4/4/2010 16:55

ปรกติพี่ตั้ม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยินดีต้อนรับน้องนัทครับ...วันที่5มาให้ได้นะครับ 089-7091413
ต้นฉบับโพสโดย maxcityzx07 เมื่อ 3/4/2010 23:35

เงียบไปแล้วครับท่าน...55555
งานนี้ใครยังไม่มีสติ๊กเกอร์มารับได้ที่งานนะครับเหลือเพียงชุดเดียว หน้า+หลัง

อย่าลืมนะ น้องบี ไปอาบน้ำมนต์ ถวายสังฆทาน รับรองหายๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย nayying เมื่อ 4/4/2010 23:12

555+++55......เป็นกันถ้วนหน้าครับหายไวไวเด้อทุกคน

ติ๊กเกอร์จัดให้แล้วนะครับ

ครับผม

ผมยังไม่ได้ไปเอากับพี่แม็คเลย

อิอิ

เสียดายนะคับ  ไม่ได้เจออาจารย์เกตเลย

โอกาสหน้าเจอกันคับ ...
ต้นฉบับโพสโดย nutcup เมื่อ 6/4/2010 20:13

ไม่ต้องห่วง....พี่ไปบ่อยได้เจอกันแน่

เอาไรหลอ พูดชัดๆๆซิ  
ต้นฉบับโพสโดย ohm_ubon เมื่อ 7/4/2010 20:35

ว่าแล้วพี่คิดเหมือนผมเลยอ่ะ5555

ใครว่ะ   
ต้นฉบับโพสโดย ohm_ubon เมื่อ 8/4/2010 14:42

พี่นั่นแหละ

^
^
^
มาเลยๆๆ...ต้อนรับสมาชิกใหม่เลี้ยงเหล้าพี่ๆด้วยนะ...วะวะวะ555555++++

เฮ้ยไม่ได้....555++
น้องๆต้องมาเลี้ยงพี่ๆเพราะพี่ๆต้องเลี้ยงครอบครัว...อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host