"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รถมีเสียงหอนครับ

รบกวนท่านผู้รู้ช่วยตอบคำถามและแนะนำด้วยครับ รถ City ปี 2003 เวลาเปิดแอร์แล้วจะมีเสียงหอนด้านหน้ารถครับ เมื่อปิดแอร์เสียงก็จะเงียบไป ปัจจุบันเสียงดังและดังถี่มากครับ เข้าใจว่าน่าจะเป็นที่แอร์อ่ะครับ จะรบกวนชี้แนะว่าน่าจะมีปัญหาที่ตรงจดใดของแอร์ครับ เพื่อที่จะเช็คและแก้ไขได้ตรงจุดครับ

ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host