"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
3# justaru

ของผมก็ดังวู๊ด ๆ  เหมือนกัน เวลาแอร์ตัดต่อ.. บางวันก็ดัง บางวันก็ไม่ดัง... ดังแถว ๆ ใต้คอนโซล... เคยถามศูนย์ มาแล้ว ศูนย์บอกเป็นปกติ ดังนี้เกือบทุกคัน..

แล้วอย่างนี้ ถ้าผมไม่ซ่อมหน้าคลัทคอมแอร์ จะมีผลเสียอะไรรึป่าวครับ..
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host