"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

มีใครว่างตอบมั๊งค่ะ

มีใครอยู่แถวพัทยาบ้างเอ่ย ต้องการทำสีรถเพราะเฉี่ยวกับมอร์ไซด์ แนะนำอู่ที่ดีๆให้หน่อยค่ะ หรือถ้าเข้าทำที่ศูนย์จะแพงกว่าอู่หรือป่าว ทำสีตรงกันชนด้านหน้าค่ะ พอดีไม่ได้ต่อป.1 เลยต้องซ้อมเอง  ชีช้ำจริงๆ อืออือ
ทิใช้ citynew สีดำ จร้า รบกวนแนะนำหน่อยคร้า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เข้า0ก็ชิ้นล่ะประมาณ3000คับ
ถ้าซ่อมอู่ก็ถูกกว่าหน่อย
รอเพื่อนๆแถวพัทยามาตอบนะคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณค่ะที่แนะนำ

รถใหม่ๆ ไม่อยากเสี่ยงก็ 0 ดีก่าคับ

จะได้เนียนๆ อิอิ
...ข้าพเจ้ามิได้ชื่นชอบในรสชาติของสุรา แต่ข้าพเจ้าชื่นชอบบรรยากาศในการร่ำสุรา...

ตอนแรกก็ตั้งใจอย่างนั้นแระค่ะ แต่ขอลองถามคนอื่นๆดูก่อนดีกว่า เพราะกลัวอู่จะสีเพี้ยน
ขอบคุณนะคะที่แนะนำ

แถวพัทยาไม่รู้จักอู่ครับ  รู้จักแต่แถวๆ ตัวเมืองชลฯ  (มีเพื่อนเคยไปทำแล้วสีบรอนซ์เหมือน ไม่เพี้ยน)
" CITY ตัวน้อย - จำกัดความเร็ว " donsiam@hotmail.com

สมาชิกเมืองชลบุรีมาแนะนำหน่อยครับ

นี้ถ้าเป็นระยอง แนะนำได้ร้านหนึ่งครับ  อิอิ

พัทยา ไปบ่อยครับ แต่ไม่ค่อยได้ไปทำสีครับ ไปแต่ถ่ายน้ำมันเครื่อง
ส่วนตัวคิดว่าทำอู่ก็ดีนะครับ เพราะว่าราคาจะต่างจาก 0 มาก ส่วนเบอร์สีก็มีอยู่ด้านในฝากระโปรง
ต้องทำใจนิดนะครับกับราคา เพราะไม่มี ป.1
มด ระยองครับ 08550เก้าเก้าสี่ห้า7
mod_z_x@hotmail.com

คุณ golf_saico บอกว่ามีอู่ที่ระยองแนะนำเหรอค่ะ ไม่ทราบว่าแถวไหนค่ะ ทิก็ออกรถที่ศูนย์ระยอง แต่ก็อยากรู้ว่าราคามันต่างกันมากไหม ถ้าไม่มากก็ว่าจะเข้าศูนย์ที่ระยองค่ะ

หวัดดีครับผมอยู่ที่พัทยาครับ อู่ทำสีที่ผมทำอยู่ประจำอยู่แถวบ้านครับ ซอยเขาตาโล พัทยาใต้ อู่มัดครับ รับทำสีตกแต่งภายในและภายนอก (รับทำแนว vip ด้วยครับ)ราคาแพงไม่หรอกครับ งานก็ออกมาดีด้วย ไงติดต่อมาที่เบอร์ผมก่อนแแล้วกันครับ 087-0877273จะพาเค้าไปทำครับ
out laws

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host