"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

คนกำแพงเพชรขอทักทาย อยากรู้จักกัน

ผมคนกำแพงเพชรครับ
อยากรู้จักครับมีใครอยู่กำแพงเพชรบ้าง
อยากทำความรู้จักครับ จะได้รู้จักกัน
บ้านใกล้เรือนเคียงทักทายด้วยนะครับ
...........................................
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่ได้อยู่กำแพงเพชรแต่ไปทุกหกเดือนครับ
ต้องไปดูลูกค้าแถวท่าสเลี่ยงเจอก็ทักทายได้ครับ
เหมือนจะเคยเห็นครับนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
[/img]

ยินดีตอนรับครับแต่ยังไม่ค่อยเห็นครับคนกำแพงเพชร

พี่ที่อยู่ร้านสติ๊กเกอร์ในเมืองป่ะ อิอิ  ผมลูกค้าที่เคยไปทำอะ

บ้านเกิดอยู่พรานกระต่ายครับ

ผมเด็กตาก...อิอิ

ร้านสติกเกอร์ในเมืองบ้านพี่สาวครับ
ตัวสูง(คนตัดสติกเกอร์)พี่เขยผมครับ

ผมเด็กแป้ แห่ระเบิดครับ อิอิ

ดีค่ะ.........
คนกำแพงเช่นเดียวกัน
รายงานตัวคร้า.............

ผมคนกำแพงเหมือนกันครับ ทำงานอยู่ระยอง กลับบ้านทุกเทศกาลและเข้าในเมืองบ่อยครับ ขับ city zx ขาวชุดแต่ง mugen เจอกันทักทายนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host