"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

นครเนืองเขต + ภูงามโนนสะอาด

ทริปแบบ เร่งรีบ...... คิคิ
8.00 เดินทางออกจากอ่างทอง มุ่งหน้าสู่อยุธยา รับของบริจาด จับยัดหมูแดง พร้อมทั้งมะม่วง 1 กะละมัง มุ่งหน้าสู่ กทม
9.40  คาร์ฟู มีนบุรี นึกว่าทีม กทม  ยังไม่ไป วน สองรอบไม่เจอใคร มุ่งหน้าสู่ฉะเชิงเทรา แวะที่แรกเลยครับ ตลาดนครเนืองเขต อย่างดี.....

บรรยากาศกลางวันสะพานข้ามปรับปปรุงใหม่

บรรดาแม่ค้าสองฝั่งคลอง

ประวัติการก่อตั้งตลาด บรรยากาศ เดิม ๆๆ ของเก่าเพียบ

อาม่านี่แหละครับ ใช้ชีวิตเรียบง่ายเดิม ๆ

ตะเกียงเจ้าพายุครับ ขาย !!!! เสียดายแพงไปหน่อยม่ะงั้นสอยมาแระ และนางแบบส่วนตัวผม .... อย่างดี

บรรยากาศร้าน โรงเตี๊ยมครับ ของเก่าเพียบ แต่ไม่ขาย ดันมาขายกาแฟ ......

โฉมหน้า เจ้าของร้านครับใจดี มาก ๆๆ ครับ ให้ความรู้ผมเพียบ  กาแฟขายไม่แพงด้วย

สี่แยกท่าไข่ครับ พี่เค้าบอกว่าล่องเรือไป กทม ได้

เรืออะไรไม่รู้ ครับ ใหญ่โคตร

ตุนเสบียงเดินทางต่อ ครับ ร้านนี้ข้าวหมากอร่อยมาก ๆ ครับ แม่ค้าใจดี ....

ขอบอกก่อนนะครับ เนื่องจากสนามชัยเขตเคยไปมันไม่ไกลมากครับ เลยนอนใจ พอไปถามทางแระกะคร่าว ๆ อีก  70 - 80 กม และ
ต้องกลับอยุธยาก่อน   17.30 เพื่อ Stanby ม๊อบ @ โรงพยาบาล เหยียบกระจายเลยครับ ออกนครเนืองเขต เที่ยง ไปถึง บ่ายโมงเกือบบ่ายสอง
ทางสุดยอด ครับ เหมือน เอา City  ไป วิ่งบนดวงจันทร์ ...... แต่มันไปได้ครับ ....

สภาพโรงเรียนครับ

ห้องเรียน

ห้องน้ำ แม่เจ้า ....

ทีมอยุธยาหาเงินสมทบและของบริจาคเพิ่มเติมครับ

ด้วยใจรักครับ โหลดก็ยังมาครับ ลุงเติ๊ล....

รวมของบริจาดบางส่วน  วันที่ 13

แหล่งน้ำของรร ครับ

ป้ายทางเข้า - ออก รร.

หนทางการเดินทาง  เมื่อไหร่ ถนนปลอดฝุ่นจะมาถึง .....

หมดแล้วครับ คิคิ .....
ขอบคุณ
ทีมสรรหาโรงเรียน : สุดยอดมาก ๆ  
ที่ม HCC ทุกท่าน ครับ
เห็นภาพกิจกรรมแล้วดีใจครับที่เด็กห่างไกลได้รับความสุข ได้ร่วมกิจกรรม
เสียดายที่ไม่ได้ค้าง ซ่อมคอมให้ลุงโบ้แก่ เด๊วปีหน้านะครับ เอิ๊ก ๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณครับ เต้  ฝากขอบคุณเพื่อนๆ โซน อยุธยาด้วย คราบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

น้อมภักดี ภูวนัย นิจนิรันดร์ พลีชีวัน แด่พระองค์ วงศ์จักรี

Email : adisak007@yahoo.com / admin@hondacityclub.com

LINE ID : benz_hondacityclub  / Facebook : http://www.facebook.com/benz.hondacityclub
Tel. 089-1090091 ( True Move H )  

ใจมากๆ แต่เสียดายผมไม่มีเพื่อนกินเหล้าเลยเหงามาก ตาเต้
ไว้ไปเที่ยวหาญาติที่ยุดยา จะโทรหานะครับ
มด ระยองครับ 08550เก้าเก้าสี่ห้า7
mod_z_x@hotmail.com

ใจมากๆ แต่เสียดายผมไม่มีเพื่อนกินเหล้าเลยเหงามาก ตาเต้
ไว้ไปเที่ยวหาญาติที่ยุดยา จะโทรหานะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย MOD_ZX เมื่อ 16/3/2010 21:39

ยินดีครับ .....

แล้วทำไมเราไม่ได้เจอกัน  คุงเต...เต้

รูปตลาด น่าไปเดิน ของเก่าเพียบเลย
แหล่มๆๆ อิ่มบุญด้วย ขอบคุงฮับ จารย์เต้

แล้วทำไมเราไม่ได้เจอกัน  คุงเต...เต้
ต้นฉบับโพสโดย golf_saico เมื่อ 16/3/2010 22:55

ผมก็ไป
ไหนเราไม่เจอกัน

ไว้ไปเที่ยวหาญาติที่ยุดยา จะโทรหานะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย MOD_ZX เมื่อ 16/3/2010 21:39

มะแหมมมมมม....ตามด...โกหกบาปนะ....เหงามาก....จิงหยออออออ?

เหงนั่งฮานั่งขำตลอดดดด......กร๊ากกกก
200 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ต้นฉบับโพสโดย golf_saico เมื่อ 16/3/2010 22:55

หือ   ก็คันแดง ๆๆ คนขับหล่อ ๆๆ ที่ขับสวนกะทีม คุง พี่ ง่ะ .....  ลุงไปอยู่ไหนมา

มาไวไปไว มะม่วงอย่อย เปรี้ยววววววววววดี อิอิ
~.เงียบไว้แหละดีไม่มีปัญหาหมั่นน้อยเจรจานานาสบายดี ~.

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host