"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มาดูภาพ..เพิ่งสังเกตว่า
สต๊าฟแต่ละกลุ่ม ดูเอาจริงเอาจังกะการแข่งขันมากๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
PleRn

สต๊าฟกลุ่มสอง...อินจัด...มีดุเด็กด้วยอะ....
ต้นฉบับโพสโดย Peackpoon เมื่อ 16/3/2010 19:33

เห็นด้วยค่ะ ป้าตา...Are you Ready???...555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
PleRn

แต่สต๊าฟกลุ่มสาม นำทีมโดยนายเติ้ล ใช้เงินเป็นตัวล่อลูกทีมอ่ะ
แต่ก็ไม่ชนะทีมสีเหลืองเราอ่ะเนอะ 555
PleRn

กลุ่ม 1 (ของเราเน๊อะ จารย์เพลินเน๊อะ) เด็กอนุบาล กะ เด็ก ป.1 กร๊ากกกกกกก
ต้นฉบับโพสโดย Peackpoon เมื่อ 18/3/2010 09:32

ถูกค่ะ ป้าตา...เด็กอนุบาล กะ ป.1 ชนะเลิศ!!!
PleRn

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host