"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขอรายชื่ออู่ที่ระยองไว้ใจได้ครับ

ผมทำงานอยู่ที่ อ.บ้านฉางครับ
เพิ่งถอยมือสอง city 2003 At มา
อยากทราบว่ามีอู่ที่ไว้ใจได้และชำนาญที่เพื่อนๆเคยเข้าที่ใกล้แถวนี้บ้างไหมครับ
รบกวนแนะนำด้วยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขล่าสุด MOD_ZX เมื่อ 11/3/2010 11:32

ถ้าบ้านฉางไม่แน่ใจครับ
แต่ถ้าระยองเรื่องเครื่อง มีอู่ช่างหยาม(สยาม) ใกล้ปั๊มเอสโซ่ โค้งกรอกยายชา แกช่างเก่า0ฮอนด้าครับ
ถ้าโซ๊ค ก็ร้านเจโซ๊คอัพ (ร้านประจำของผม) ใกล้ซ.2พี่น้องระยอง
ถ้าเฮดเดอร์ ท่อสูตร ร้านแกะเฮดเดอร์ ซ้ายมือก่อนถึงสี่แยกตะพง
ส่วนเบอร์โทร...อยู่ที่บ้าน เช้านี้ผมทำงานเดี๋ยวมาอัพให้ครับ
13-14 โซนระยองนัดไปทำบุญกันครับ รายละเอียดหน้าบอรด์เลยครับ แล้วเจอกันครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
มด ระยองครับ 08550เก้าเก้าสี่ห้า7
mod_z_x@hotmail.com

ตามข้างบนเลยครับ อู่ช่างหยามครับ

2# MOD_ZX

ขอบพระคุณครับ
สำหรับข้อมูลดีดี
ขอสมัครเป็นสมาชิคใหม่ๆของชาวตะวันออกนะครับ

แถวระยองมีอู่สีดีๆป่ะคับ ราคาปานกลาง

อู่ช่างเริงครับพี่ ขั้นเทพแล้ว HONDA ไปทำบ่อย มาทางตัวเมืองระยอง เลยไออาพีซี มา อยู่ซ้ายมือติดปั้ม ปตท ซอยตะกาด3 ก่อนถึงค่ายทหารพัน ร.7 ครับ โทร 085 0874428 งานดี ไม่แพง ลองแล้วคอนเฟริ์ม

ตอบกลับ 6# ada

ช่างเขารับทำจำกัดงานด้วย กะว่างานต้องดี ประเภทว่าเอามาจอดแล้วต้องรอนานๆ ไม่มีครับ

มาเก็บข้อมูลเหมือนกันครับ

ตอบกลับ 2# MOD_ZX

มีร้าน แต่ง สเกิร์ต ดีๆ ที่ไหนมั่งอะครับ ในระยอง เนี้ย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host