"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวยน่าไปครับ กระทู้ยังอยุ่นะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แจ่มเลยลุง ผมไปลุงเลี้ยงนะ
ต้นฉบับโพสโดย potfang เมื่อ 11/3/2010 11:55

ดูแล้วไม่น่าใช่นักลงทุนนะคุณพตเนี่ย รวมทั้งผมด้วย อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอรายละเอียดร้านหน่อยซิครับ เพื่อหาเวลาและโอกาสเหมาะจะได้แวะไปเยี่ยมชมและพักผ่อนไปในตัว
ขอบคุณครับ

อีกอย่างนึง สถานที่ดูหรูมีระดับดีครับ สวยงามมากๆ

รบกวนแจ้งที่อยู่ และเบอร์โทรด้วยสิค่ะ เผื่อผ่านทางไปจะได้แวะ จะดีมากเลยค่ะ เผื่อสอบถามเส้นทาง ^_^
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

15# nayying

ถ้ามาจากทางกรุงเทพ จะอยู่ด้านขวามือครับ ก่อนถึงตัวเมืองประมาณ สองกิโล สังเกตุด้านซ้ายมือจะเป็นโรงพยาบาลเมืองเลยรามครับ

ก็เตรียมมองขวา รอยูเทินเลยครับ ร้านใหญ่อยู่ริมทาง ป้ายอันเบ้อเริ่ม ชื่อ ล้านช้างครับ ผมยกตัวอย่างระาคานะครับ

เบียร์ ลีโอ เจ็ดสิบบาท กับข้าว กับแกล้มก็มีตั้งแต่ หกสิบ ครับ ไปจนสองร้อยกว่า

ดนตรีเริ่ม หกโมงครึ่ง ไปจนถึง ห้าทุ่ม เบรคแรกผมเล่นโฟคล์ซองครับ สลับกับวง เป็นเพลงบรรเลง แซ็กสดๆ แจ๊ส บลูส์ ไทยร่วมสมัย มีทุกรูปแบบครับ

เด็กๆ ก็มีที่ให้วิ่งเล่น ถ่ายรูปกันรอบร้าน ค่ำๆ เปิดน้ำพุ อ้อ อีกไม่นานจะมีรูปปั้นช้างตัวใหญ่ที่หน้าร้านด้วย

โห ว่ามาซะเยอะ จะเสียตังไม๊เนี่ย อิอิ

บรรยากาศสุดยอด

สวยมากๆเลยค่ะ

----------------------------------------------------------------------------------------------
ฝากลิงค์หน่อยน่ะค่ะ เป็นแหล่งรวมวัตถุดิบนำเข้าหลากหลายประเทศทั้งแบบสดและแบบแช่แข็ง อาทิเช่น จีน ญี่ปุ่น ตะวันตก มีทั้งวัตถุดิบอาหารทะเล ปลาแซลมอน ปลาซาบะ ปลาหิมะ กุ้งลอฟเตอร์ หลากหลายผักผลไม้ ธัญพืช และเนื้อสัน เนื้อซี่โครงต่างๆคะ http://www.foodproject.co.th/portal/web/guest/home
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ขนาดหุ่น ยังมีพุงเลย  
confrim ว่า อร่อย แน่นอน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host