"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไปแอ่วแม่สายเตื้อใด..เฮาก่ะไป๋แก้แค้นฮื่อพระนเรศวรตวยละเน้อ ปี้-น็อง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
tonkanl

เชียงแสนจ้า  มารวมกันเหอะนะ  มาแอ่วน้ำของเชียงแสนเน้อ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยู่หมู่บ้านสินธานีโครงการ 1 ครับ
แหะ ๆ ๆ

เจียงแสนไปบ่อย

อยู่แถวไหนของเจียงแสนละ

ไปแอ่วแม่สายเตื้อใด..เฮาก่ะไป๋แก้แค้นฮื่อพระนเรศวรตวยละเน้อ ปี้-น็อง

วันนั้นผมก็ไป...เกิยบจะตั่งมันล่ะ....บ่าหมู่นี้เขามันก่วนแต้ๆ มันมาจุ๊ขายของบ่าดีอ่ะ เสียผมจับได้ เถียงกั๋นจ๋น..!!!!

(เหมาะเป๋นบ้านเฮากำน่อ)...อืยะ บอกม้อกมันจื๋น......

ตอนนี้อยู่เชียงใหม่อะ แต่บ้านเกิดอยู่เชียงรายอะ ไปเชียงรายบ่อยอยู่นะ มาแอ่วเชียงให่มก็ทักทายกันได้นะคับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30/11/2010 03:58 โดย happiness969

เชียงรายคับ กำลังจะไปจองรถใหม่ นำแนะศูนย์หน่อยคับ ระหว่าบ้านดู่กับในเมืองอันไหน บริการดี แล้วมอเตอร์โชว์เชียงรายมีโปรโมชั่นอะไรบ้างคับ

แวะมาทักทายหายเงียบกันหมด   เราน่าจะมีมิตติ้งกันบ้างนะเชียงราย

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19/2/2011 13:50 โดย nunui1990

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19/2/2011 13:49 โดย nunui1990

ตอบกลับ 10# basoil

อยู่อ.เมืองเชียงราย คะ

อาทิตย์ที่แล้วไปแม่สายมาอาทิตย์นึง ไปเดินถนนคนเดินมาครั้งแรกประทับใจมากๆครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host