"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ชื่อร้าน Zit ney ครับเจ้ตั้มแนะนำมาอยู่แถวหาดวอนนะแหละ
สาวๆแต่ละคนแจ่มๆทั้งนั้นเลยขอบอก อิอิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
HCC Zone Chonburi  0815799033

bluelagoon_guy_69@hotmail.com

โหยมะมาวววววววหรอก แม๋ เห็นชั้นเป็นคนไงหาตาพต
เอ่อ...แต่ว่ามีรูปตอนกำลังยิ้ม ไรแบบนี้ป่ะ แบบไม่เอาตอนบ่นอ่ะ ฮ่าๆๆๆๆ
หรุปคืนนั้น พี่ๆ กลับกันหมดแล้วเหลือข้าพเจ้าสองคน สั่งเบียร์มากินกันอีกสองสามขวด กะจะเข้าไปในผับ
เปิดเข้าไปโอ้ว บร๊ะเจ้า มันร้าง เลยกลับบ้านอาบน้ำนอน แฮะๆๆ เดินทางโดยสวัสดิภาพทุกท่านใช่มะฮับ

พี่แกะ ที่ว่าแหร่มๆเนี่ย แหร่มแบบว่าเหลียวหลังมองหาลูกกะเดือกใช่ป่าว ฮ่าๆๆๆๆ

ร้าน zit - ney อยู่แถวร้านสุเทพซีฟู๊ดอ่ะคุณอัฐ ว่าแต่คุณท่านหายไปไหนมา หา.........
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
99% ที่อ่านข้อความนี้เป็นคนหน้าตาดี แน่นอนคุณคือ 1% ที่เหลือ..ซะงั้น~*   

โหยมะมาวววววววหรอก แม๋ เห็นชั้นเป็นคนไงหาตาพต
เอ่อ...แต่ว่ามีรูปตอนกำลังยิ้ม ไรแบบนี้ป่ะ แบบไม่เอาตอนบ่ ...
ต้นฉบับโพสโดย Tanoy_VTEC เมื่อ 9/3/2010 07:08

ไปพิสูจน์มาแล้วเมื่อคืน

เอ่อ...แต่ว่ามีรูปตอนกำลังยิ้ม ไรแบบนี้ป่ะ แบบไม่เอาตอนบ่ ...
ต้นฉบับโพสโดย Tanoy_VTEC เมื่อ 9/3/2010 07:08

วันก่อนนั้นข้าพเจ้าไประยองมาครับ ติดงานแต่งงานเพื่อนครับ

ไม่ได้เจอกันนานแล้ว หายดีแล้วใช่มั้ยครับ

ชื่อร้านยังไม่ค่อยคุ้นเลยทั้งสองร้านอยู่ดีอ่ะครับ

อืมมม ว่าแต่วันก่อนพี่แกะพาเจ้าสาวมากินเลี้ยงด้วยรึป่าวเอ่ย

แก้ไขล่าสุด ATTA_2009 เมื่อ 10/3/2010 21:20
ไปพิสูจน์มาแล้วเมื่อคืน
ต้นฉบับโพสโดย CITY_SPORT เมื่อ 10/3/2010 20:09

ไปยลกันมาหมดแล้วเหรอครับพี่น้องคร้าบ

ดูรูปอีกที ทำไมมีแต่คนหน้าตาดีๆอ่ะครับโซนนี้

เมื่อคืนวันอังคารพี่หญิง nayying มาเลยจัดอีกรอบ
อิอิ

สวยๆ ครับ ร้านอยู่ตรงไหนเหรอครับ ไม่ค่อยคุ้นเลย
ต้นฉบับโพสโดย ATTA_2009 เมื่อ 8/3/2010 21:17

ผมก็ไม่คุ้นเหมือนกันนะคุณอรรถ  อยู่ชลบุรีมาก็นาน ไปมาเกือบหมดทุกร้านแล้วแถวบางแสน-หาดวอน-แหลมแท่น  ไม่คุ้นเลยร้านนี้อะ   บรรยากาศโอดี มีโอกาสกลับเมืองชลต้องไปซักรอบแว้วว

ตะนอยท่าทางจะมาววววววว
ต้นฉบับโพสโดย potfang เมื่อ 8/3/2010 11:28

ขานี้ประจำอยู่แว้วคุงพต  แต่เอ๊ นอยมากะใครอะที่อยู่ในรูปข้างๆนอยอะ ไม่ใช่คนเดิมนิ ฮิฮิ

เห็นรูปมิตติ้งกลุ่มชลบุรีแล้ว คิดถึงบรรยากาสตอนอยู่ชลบุรีจัง มีสมาชิกใหม่เพิ่มขึ้นด้วยอะ  แล้วสมาชิกเก่าๆ พี่ดอน คุงเปา คุงเอ๊ะ นายต้น หายไปไหนกันคร๊าบ ไม่ค่อยเห็นในบอร์ดเลย คิดถึงอะนะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host